Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Program Alert: Mjadala wa ripoti on StarTV-Sunday

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 31, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 31, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Habari nyeti zilizonifikia zinadokeza kuwa kutakuwa na mjadala motomoto wa ripoti juu ya Meremeta siku ya Jumapili kuanzia kama saa 1.30 za asubuhi kwenye StarTV... Hope u'll be there!
     
  2. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wataoa mjadala ni nani? isijekuwa ni wazee walewale wa chichiem, hapatakuwa na maana
     
  3. K

    Kachero JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutausubiri huo mjadala wa Meremeta kwa hamu je content za Ripoti iliyoandalia juu ya Meremeta zitajadiliwa?
     
  4. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ripoti juu ya Meremeta??? ukimaanisha ile uliyoitoa? utakua ni mjadala usio na tija kwa kua si uma wote wa watanzania wameiona ripoti hiyo (ni watu wasio zidi mia mbili tu wameiona) kwa maana nyingine watakua wanajadili kitu kisichojulikana (hiyo ni kama tu watajadili ripoti ya meremeta uliyoitoa wewe na timu yako!)
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mawazo matatu! uko sayari gani? mbona wameiona watu wengi tu? wewe unaishi wapi ujaisoma?
    Ngoja nikufikirishe kidogo. Mimi nina familia ya watu 8 kwangu na wote wameisoma, sasa kama zilitoka kopi 150 je wamesoma kweli 200?
    Hata hivyo JF si wachoyo, chonde chonde wataiweka hapa.
    Ila mimi ningekushauri upate ya kwako. We lipia tu, Acha kutaka kila siku usome kila kitu bure! Mbona shule mnalipa jamani
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Jul 31, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    nadhani wanaweza kuwepo
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Jul 31, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    usiwe na wasiwasi sana.. drama is about timing...
     
  8. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kudos MKJJ ila sasa isije ikawa kama ile ya ripoti ya Dr Slaa Bungeni na TBC matangazo ya biashara yakawa mengi punde tukaambiwa hitilafu za mitambo
     
  9. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu taratibu baasi..! mbona unaanza kunishutumu kana kwamba nimeiomba bure vp kaka? suala hapa ninalozungumzia ni kua sina figure halisi ya waliosoma ripoti hiyo ila bado naamini ni wachache hata kama ni wengi, si wengi kiasi cha kuijadili kwenye TV na hadhira yote ielewe nini kinajadiliwa lakini mkkj ashalitolea maelezo hilo japo sijamuelewa lakini naamini anajua anachokifanya! narudia tena usidhaanie tu namaanisha nini bali soma kwa makini nilichoandika! heshima mbele...!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wataishia kusema RIPOTI YA MEREMETA KWENYE MITANDAO!period.
    wamejitahidi sana watasema inauzwa kwa usd 30
     
  11. M

    Mvutakamba Member

    #11
    Jul 31, 2009
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninaomba Link maana mie niko juu ya Mlima Kilimanjaro nachoma mkaa ili niweze kufuatilia .Je kuna link ya kuona LAIVU ?
     
  12. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Tunaomba mapema, wale watakaopata nafasi ya kuangalia hicho kipindi wajitahidi kutupa summary ya mjadala ili tulinganishe na ripoti yenyewe.
     
  13. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Where is Shamsa Mwagunga? Yaani wewe unatamba humu kuhusu uharibifu wa mazingira uanaosababisha? Aisee Meku geshi ra porisi rikikumata utakura mafi yako.
     
  14. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mwanakijiji.
    Naamini ni busara watanzania kwa ujumla au baadhi kwa niaba ya wengine tukakupa KONO kutokana mchango wako katika hili. Serikali ilikuwa imetulia tu ikiwa ni pamoja na Bunge kuhusu hili. Sasa naona matumbo yameshaanza kuwa moto kwa wahusika baada ya kuona kile ulichokisema hapa na kwenye wesite yako juu ya Meremeta. Hongera mkuu.
    UKOMBOZI HATA KATIKATI BADO HAUJAFIKA, KAZA BUTI BABU.
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Jul 31, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280

    naamini utakuwa ni mjadala mzuri kwa taifa na kwa hatima ya raslimali zetu. Maswali ambayo nimeoneshwa kwa kweli ni ya msingi sana.
     
  16. M

    Mvutakamba Member

    #16
    Jul 31, 2009
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Link tafadhali warume kwa wake tusaidieni sisis
     
  17. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    assumption kwa huu muda ni kuwa wote tuko TZ?
    Mimi niko Vuanatu sasa ungetuwekea Time kwa GMT tungeweza kukotoa wenyewe tuwahi huo mjadala.
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Jul 31, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    well, ni katika saa za Tanzania.
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Aug 2, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    In about 4 hours the nxt step of the release of the rocket launched on wednesday.. mission control.. first separation check?
     
  20. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mlioko nyumbani vipi kuna lolote limejiri kuhusiana na hiki kipindi..??!
     
Loading...