Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Program Alert: Mahojiano ya 1 na Al-Adawi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 19, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Tutarusha mahojiano na Brig. Gen Al Adawi kuanzia saa sita mchana EST sawa na saa moja za jioni East African time leo hii. Katika sehemu hii ya kwanza Generali wetu anasema kimsingi haijui Dowans.. lakini..

    Sikiliza live kupitia mwanakijiji.com au kupitia Bongoradio.com na kama invisible ataweza kulink hapa live basiitakuwa vizuri.. see you then
     
  2. K

    Kijunjwe Senior Member

    #2
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 3, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona dk chache zimebakia kufikia hiyo saa moja, ngoja tupate kusikia toka huko na kujua kipi ni kipi.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Tuko Live!!!
     
  4. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tupe linki basi mkuu.....
     
  5. G

    Geeque JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
  6. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia mwangwi tuu na kama nyimbo za kihindo kwenye back ground.

    Then kuna sauti inasema welcome to mwanakijiji.com something.
     
  7. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah mzee nimekong'oli kwa mwanakijiji hivi sasa kuna taarab. Don't get me wrong, nainjoi vidole juu lakini halikuwa lengo hivi sasa...hamna chochote kisikiachwo....
     
  8. G

    Geeque JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nadhani ameshamaliza hiyo kitu anasema ilikuwa fupi kama dakika 10. Mimi nimerudisha matangazo LIVE Bongo Radio.
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    tayari imetoka sehemu ya kwanza.. waliomiss nitarusha nikiwa live jioni ya leo tena na kesho tutakuwa tumeunganisha sehemu ya kwanza na ya pili na kuyarusha tena mchana..
     
  10. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Heshima yako mzee!

    kama inawezekana si utuwekee kama alivyofanya invisible kwenye ishu ya mtetezi wetu Mwakyembe ili tuweze kuisikiliza muda wowote hii itatufanya kesho mchana tusifanye kazi tukivizia
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Probably will do that.. late tonite.. itakuwa hapa pia.
     
  12. K

    KGM Senior Member

    #12
    Mar 20, 2009
    Joined: May 21, 2007
    Messages: 186
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Hayo mahojiano yako wapi jamani mimi mbona siyaoni/sioni linki?

    Nipeni lin jamani niburudike
     
  13. P

    Proud Patriot JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeamua kuichimba hii thread just to find that interview ya mwanakijiji na al adaw but no luck since it was ''broadcasted'', i mean streamed audio... So anybody who has it please please please ''seed'' so that we ''leech" it because I (WE) need in PRONTO! And anyway why mwanakijiji is making it a "secret", come on be dontcha wanna be a ''superman''? AND WHY WASN'T IT TELEVISED, or he stood for his no-picture policy since back then? **yeah, i see! A lotta questions**
     
  14. I

    Igembe Nsabo Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli tunahitaji hayo mahojiano tuone Jinsi anavyo jichanganya na habari ya hivi karibuni kuwa yeye ndo mmiliki wa DAWANS.
     
  15. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Me, Myself and I are waiting (anxiously) for the Mwanakijiji Special on this Dowans Saga...because there is no dought...MM has both interviews on the record.
     
Loading...