Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profoma Invoice ya Sangoma kwa Ajili ya Makongoro Mahanga

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 3, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jamani Wanasegerea anayefahamu sangoma wa ukweli aseme tuchukue proforma invoice, tuchangishane, tununue ndumba tummalize huyu jambazi Makongolo Mahanga.

    Sikubali kama ameshinda kihalali.

    Bora afe kuliko kuongoza jimbo letu la Segerea

    Nina hasira!!!
     
  2. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ni picha halisi ya Uongozi mzima wa kikwete!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa ccm na nec wanataka kuleta vita
     
  4. m

    mamtaresi Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio maana majimbo ya upinzani yaloshinda hawatangazi hadi wachakachue . ccm hawalalamiki kuchelewa kwa matokeo why? kama siyo wako kwenye huo mradi wa kuchakachua? mwanza mchakachuaji mkuu kikwete alienda katolewa nje arusha huyu mmasai naye katoka monduli kuja kutetea jimbo la mjini kama si mwizi ni nini?
     
Loading...