Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profiles za majaji wapya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wimbi la mbele, Jun 21, 2012.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    GREAT THINKERS WA JAMII FORUM

    Nauliza je kuna uzi ambao mmliwafanyia uchambuzi wa inn and out hawa majaji wapya wa mahakama kuu? Naungumzia hukumu zao zilizopita, nafasi yao kwenye jamii na mitazamo yao etc

    nawaaminia sana wana JF najua mtakuwa mmewachambua vilivyo hawa majaji

    naomba mwelekezo
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    wengi wao ni wa voda fasta tu kama aisha makongoro na yule rwakibalila wa lema
     
  3. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yashakuwa hayo?
     
  4. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,581
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Mmoja ni mla rushwa mzuri
     
  5. E

    Emmajac Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmoja alikuwa principal wa Law school of Tanzania na kabla ya hapo alikuwa akiifundisha chuo cha Hija na pia amewahi kuwa Hakimu
     
  6. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakuna mwenye rulings zao hawa? Jamani where is JF ya ma GREAT THINKERS?
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    ni safu mpya ya walaji na hakuna jipya. Kama wanataka mahakimu na majaji safi watuulize sisi kupitia bunge kwa maana ya vetting process kama kenya wanavyofanya hivi sasa.................vinginevyo ni safu za kujuana bila ya kujali utendaji wao au hata maadili yao kwa jamii...........
     
  8. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani GREAT THINKERS hii imeshindikana?
     
Loading...