Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profile: John Pombe Magufuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mafinga kwetu, Nov 24, 2010.

  1. m

    mafinga kwetu Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]

    Dk. John Pombe Joseph Magufuli, alizaliwa Oktoba 29, 1959 wilayani Chato – wakati huo ikiwa Mkoa wa Kagera (sasa Mkoa wa Geita).
    Ana Shahada ya Uzamivu ya Kemia (2006 – 2009) kutoka Chuo Kikuu cha Dar es Salaam.

    Mwaka 1991 – 1994, alisoma Shahada ya Uzamili (Kemia) katika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, na baadaye Chuo Kikuu cha Salfordnchini Uingereza.

    Mwaka 1985 – 1988, alisoma Shahada ya Kwanzaya Elimu katika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam akichukua masomo ya Kemia na Hisabati.

    Mwaka 1981 – 1982, alisoma diploma katika Chuo cha Mkwawa akichukua masomo ya Kemia na Hisabati.
    Mwaka 1979 – 1981, alipata elimu ya juu ya sekondari katika Shule ya Sekondari Mkwawa, Iringa.
    Mwaka 1977 – 1978, alisoma elimu ya sekondari katika Shule ya Sekondari Lake, Mwanza.
    Mwaka 1975 – 1977, alisoma Shule ya Msingi Katoke, Biharamulo mkoani Kagera.
    Mwaka 1967 – 1974, alisoma Shule ya Msingi, Chato.

    Mafunzo
    Machi 1984 – Juni 1984 alihudhuria mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Mpwapwa mkoani Dodoma.

    Januari 1984 – Machi 1984 alikuwa JKT Makuyuni, Arusha.
    Julai 1983 – Desemba 1983 alikuwa JKT Makutupora, Dodoma.

    Uzoefu wa kazi
    Mwaka 2010 – hadi sasa: Waziri wa Ujenzi na Mbunge wa Chato.
    Mwaka 2008 – 2010: Waziri wa Maendeleo ya Mifugo na Samaki; Mbunge wa Biharamulo Mashariki (Chato).

    Mwaka 2005 – 2008: Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi; na Mbunge wa Biharamulo Mashariki (Chato)

    Mwaka 2000 – 2005: Waziri wa Ujenzi, na Mbunge wa Biharamulo Mashariki.
    Mwaka 1995 – 2000: Naibu Waziri wa Ujenzi; na Mbunge wa Biharamulo Mashariki.
    Mwaka 1989 – 1995: Mkemia Chama cha Ushirika cha Nyanza Cooperative Union (Ltd.), Mwanza.

    Mwaka 1982 – 1983: Mwalimu Shule ya Sekondari Sengerema (akifundisha masomo ya Kemia na Hisabati).

    Dk. Magufuli amepata tuzo mbalimbali za ndani na nje ya nchi. Ameshiriki na kuongoza mikutano mingi ya kitaifa na kimataifa.

    Ameandika vitabu na majarida mbalimbali. Ameoa na ana watoto kadhaa.
     

    Attached Files:

  2. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    he is typically a teacher. Bt he is doing good, he shows patriotic bt as teachers are, he ended up impregnating a geology student udsm.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kheeee...yaani alikuwa anakula bea..uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii...
     
  4. N

    Newvision JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuhongiche mnyalukolo! Lakini hujaiandika vizuri umeichanganya sana bwana!! huyo no ngoma ya kazi utaona mabarabara yanavyokwenda mbele
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Unaweza ukatupangia vizuri tena? Saa hizi kuna mkanganyiko sana hasa kuhusu taasisi gani ilitoa certificate. All we can grasp is ana bachelor,Masters na PhD, which we already knew. So tupangie vizuri
     
  6. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    maisha binafsi ya magufuli na utendaji kazi wake vina mahusiano gani?
     
  7. N

    Nimrod.tz Member

    #7
    Jul 11, 2015
    Joined: Oct 19, 2014
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, kwa mwenye CV ya Rais Mtarajiwa, Dk. Magufuli, please tunaiomba..

    ===========

     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2015
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Rais wakti atakabili ngome kongwe?
    watu wameondolewa EL wewe unabashiri.
     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2015
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Elimu :phd

    Dini:Mkatoliki

    Kabila:Msukuma wa ng'wandu kisesa

    Kazi :Rais wa awamu ya tano


    Una swali jingine?
     
  10. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2015
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Namsapoti kwa sababu mkatoliki
     
  11. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2015
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    leta cv yako kwanza
     
  12. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2015
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,538
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    aje tu
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2015
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    OLevel..Katoke seminary
     
  14. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2015
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 13,780
    Likes Received: 5,791
    Trophy Points: 280
    Sijawahi Kupenda Mtu au Kitu Kikaniangusha. Nilianza Nae Na Nitamaliza Nae Nilisema Tokea Mwanzo Kuwa Mgombea Atakuwa Kati Ya Yeye Magufuli au Mwandosya au Muhongo Na Ndoto Zangu Sasa Zinaelekea Kutimia. Najiandaa Kulia Machozi Ya Furaha Dr. John Pombe Magufuli Akipitishwa Rasmi. Ana Sifa Zote Za Kuwa Rais Wa Tanzania.
     
  15. COARTEM

    COARTEM JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2015
    Joined: Nov 26, 2013
    Messages: 2,137
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mhangaza
     
  16. m

    mamii1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2015
    Joined: Feb 1, 2015
    Messages: 288
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Acha udini na udhehebu. Kwa hiyo kama mkatoliki ndio nini? Kila mkatoliki atapewa pesa au?
     
  17. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2015
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    magufuli ni muhangaza
     
  18. m

    mamii1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2015
    Joined: Feb 1, 2015
    Messages: 288
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Mara msukuma, mkerewe na sasa muhangaza. Hebu subirini mwenyewe ajitambulishe.
    Mie najua ni msukuma.
     
  19. Meljons

    Meljons JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2015
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 2,442
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Vipi kuhusu mkewe?
     
  20. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2015
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,554
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    
    Dk. John Pombe Joseph Magufuli, alizaliwa Oktoba 29, 1959 wilayani Chato – wakati huo ikiwa Mkoa wa Kagera (sasa Mkoa wa Geita).
    Ana Shahada ya Uzamivu ya Kemia (2006 – 2009) kutoka Chuo Kikuu cha Dar es Salaam.

    Mwaka 1991 – 1994, alisoma Shahada ya Uzamili (Kemia) katika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, na baadaye Chuo Kikuu cha Salfordnchini Uingereza.

    Mwaka 1985 – 1988, alisoma Shahada ya Kwanzaya Elimu katika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam akichukua masomo ya Kemia na Hisabati.

    Mwaka 1981 – 1982, alisoma diploma katika Chuo cha Mkwawa akichukua masomo ya Kemia na Hisabati.

    Mwaka 1979 – 1981, alipata elimu ya juu ya sekondari katika Shule ya Sekondari Mkwawa, Iringa.

    Mwaka 1977 – 1978, alisoma elimu ya sekondari katika Shule ya Sekondari Lake, Mwanza.

    Mwaka 1975 – 1977, alisoma Shule ya Msingi Katoke, Biharamulo mkoani Kagera.
    Mwaka 1967 – 1974, alisoma Shule ya Msingi, Chato.

    Mafunzo
    Machi 1984 – Juni 1984 alihudhuria mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Mpwapwa mkoani Dodoma.

    Januari 1984 – Machi 1984 alikuwa JKT Makuyuni, Arusha.
    Julai 1983 – Desemba 1983 alikuwa JKT Makutupora, Dodoma.

    Uzoefu wa kazi
    Mwaka 2010 – hadi sasa: Waziri wa Ujenzi na Mbunge wa Chato.
    Mwaka 2008 – 2010: Waziri wa Maendeleo ya Mifugo na Samaki; Mbunge wa Biharamulo Mashariki (Chato).

    Mwaka 2005 – 2008: Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi; na Mbunge wa Biharamulo Mashariki (Chato)

    Mwaka 2000 – 2005: Waziri wa Ujenzi, na Mbunge wa Biharamulo Mashariki.
    Mwaka 1995 – 2000: Naibu Waziri wa Ujenzi; na Mbunge wa Biharamulo Mashariki.
    Mwaka 1989 – 1995: Mkemia Chama cha Ushirika cha Nyanza Cooperative Union (Ltd.), Mwanza.

    Mwaka 1982 – 1983: Mwalimu Shule ya Sekondari Sengerema (akifundisha masomo ya Kemia na Hisabati).
    Dk. Magufuli amepata tuzo mbalimbali za ndani na nje ya nchi.
    Ameshiriki na kuongoza mikutano mingi ya kitaifa na kimataifa.

    Ameandika vitabu na majarida mbalimbali. Ameoa na ana watoto kadhaa.
     
Loading...