Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Professor Joseph SHIJA PHD SCHOLARSHIP FUND

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sabi Sanda, May 23, 2011.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu,

    Napendekeza kama Watanzania Tuanzishe Mfuko wa Kitaifa kwa ajili ya masomo degree ya UZAMIVU kwa heshima ya Professor Joseph Shija ambaye kwa sasa ni VC wa IMTU. Kiwango kinachopendekezwa kuchangwa kila wiki na kila Mtanzania kupitia simu yake ya mkononi kwa ajili ya mfuko huu ni shilingi 300/=
     
  2. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwanini iwe Joseph SHIJA, mbona wengine hata hatuwahi kumsikia? ufanunuzi pliiiz!
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tupe sababu, KWANINI Prof Shija?
    Ame(ana)fanya nini kustahili heshima hiyo?
    Je, umekwisha wasiliana naye kuthibitisha kukubali kwake kuundwa kwa Mfuko huo?
    Utaongozwa na nani? Kufuata utaratibu upi kwa katiba/kanuni zipi?
    Hebu fanya bandiko lako liwe lenye muonekano wa ki-Great Thinker.
     
  4. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mchango wake ni mkubwa sana hasa katika nyanja ya utabibu. Ameandika majapisho mengi na vitabu pia.
     
Loading...