Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Professor J katoa nyimbo mpya baada ya kimya cha muda mrefu

Discussion in 'Entertainment' started by mzee wa njaa, Jun 26, 2011.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tuwekee mistareee hapa, wengine tnatumia sim banaa!
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Prof. J. ni matunda ya Mr. II sugu, huu wimbo uko zaidi kama kamwimbia sugu ila una
    maudhui maizuri.
     
Loading...