Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Professional Beggars!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, May 5, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wakuu,samahani kwa kichwa kuwa katika lugha ngeni

    Ni kuwa hivi sasa kumeanza kuibuka kasumba ya watu tena wasomi kuomba fedha za miradi kutoka kwa wafadhili(lazima iwe ni kutoka nje ya nchi) kwa ajili ya labda Yatima,ukimwi,mazingira,nk kupitia kwa kitu kinachoitwa NGO au CSO

    Hata hivyo licha ya kwamba fedha hizo hazioneshi kuleta mabadiliko katika jamii lakini hivi sasa KASI ya watu kuomba fedha kutoka kwa wafadhili imekuwa ni kubwa sana.

    Na sasa mtu anayeanndika mradi ukapata fedha nyingi anaonekana ni mjanga mkweli,mbunifu nk.

    Kwa maoni yangu,watanzania tumekuwa omba omba wa kutupwa tena kuzidi hata omba omba wa sh 100 barabarani kwani ikitokea miujiza 'writeps' za watu zinakaswa tunaweza kujaza magunia na magania.

    Wenzangu mnasemaje
     
  2. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    we wataka wakae barabarani wakuombe? wacha waombe make hizo ni pesa zetu angalau tupate return kidogo!:wink2:
     
Loading...