Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Professional Antivirus Vs Free Antivirus Software

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by PingPong, Mar 11, 2011.

  1. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba kwa yeyote aliyewahi kutumia professional antivirus software na free antivirus software (mfano avast) kwa nyakati tofauti, je kuna utofauti mkubwa sana kati ya hizo mbili kwenye kuprotect computer kwa matumizi ya mtu binafsi ? Pia naomba mnitajie the best antivirus software kwa sasa kwa mujibu wa uzoefu wenu, thanx.
     
  2. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu tumia KASPERSKY 2011 hii ni kiboko sana. download angalao Trial version yake iko vizuri sana na wana ka tool kakuondole virus ambako ni free AVPTOOL
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Ukishadownload ni PM nikupe genuine
    actvating codes
     
  4. L

    Leney JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Actually mimi kama mwanafunzi, ambaye sina cooperate business na type ya data nilizo nazo, naona free antivirus is OKAY, kwa mfano nimetumia sana AVIRA for long, then ikawa inaconsume a lot of hdd space, so nikahamia AVAST, but since I know I have free antivirus, nakuwa careful na ninayoyafanya, kwa mfano within 2 days, nafuta all cookies, I dont go to stupid sites, I use a secured network... but all in all kuwa na free antivirus works for me...

    Sasa ukiwa na bisuness interests, data nyingi na sensitive kama za bank au za wateja wako, you wouldnt risk it on a free antivirus, kwa sababu Antivirus iliyo free ingawa inaweza kutrace sites ulizotembelea it can not give you full protection, no guarntees, kwa hiyo you would rather go with premium, to be on the safe side...

    So it depends with you!!!
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Free inatosha. Microsoft Security Essentials ndo ninayoipenda zaidi.
     
  6. L

    Leney JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Have never tried MSE before, well since you ve just rooted for it, I am going to try it out!
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lakini inakuwaje cha bure kiwe kizuri zaidi?
     
  8. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ok mkuu nikifanikisha nitakutafuta
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Poa mkuu
     
  10. achengula

    achengula JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 385
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mkuu jcb nami nitashukuru sana kama utanisaidia hiyo activation code maana antivirus yangu inakaribia ku-expire nilikuwa natumia norton 360.
     
  11. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nime download kasperskary 2011 lakini sina code zake kwa mwenye nazo naomba anisaidie.plz
     
Loading...