Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa Vs Mwanasiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sakoyo, Aug 23, 2010.

  1. Sakoyo

    Sakoyo Senior Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti wakuu "Profesa na Mwanasiasa" ni nani zaidi "kibongobongo"?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    Zaidi kivipi?
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    elezea
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wanasiasa wako wa levels mbalimbali, na pia ukisema maprofesa "kibongobongo" pia wapo wa kila aina(hadi wa miti shamba)..
    Weka sawa swali lako!
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umeshatembelea jukwaa la utambulisho?
     
  6. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    profesa maana yake some one who knows a little but in details kwa hiyo be specific:A S 100:
     
Loading...