Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa Tolly Mbwette na Profesa Elifasi Bisanda wa Chuo Kikuu Huria Cha Tanzania (CKHT)---out.ac.tz

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SolarPower, Apr 8, 2011.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu Uelezeni kwa Kina Umma Wa Watanzania, ni Muujiza Gani Mlioutumia na Kumuweza Mama Anne Kilango Malecela Kupata Digrii ya Chuo Kikuu Chenu Wakati Alikuwa Amefeli Somo Moja?
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tulitumia muujiza wa ela...
     
  3. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amepewa digrii ya u- radical bungeni!
     
  4. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Amepewa upendeleo kwa kuwa nyumba yake ipo jirani na Chuo
     
  5. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amepewa digrii kwa kuwa mumewe ni mkuu wa chuo hicho!
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahaaaa...watu wachokonozi............

    nakumbuka kuna wakati alikuwa Dom anapigwa QM na dogo mmoja alieunganishwa deal hilo kutoka chuo fulani (sio university) hapo Dom ambae QM yenyewe ilimlambisha full mi-supp.....
     
  7. R

    Rangi 2 Senior Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Alifeli somo gani hilo?
     
  8. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mi nlipigiwa simu na prof. Bisanda akanieleza kama muhas na udom wanatoa phd za promoshen, ya nini tumbanie mama kwa ajili ya kasomo kamoja? Na mi nkakaa na kuona kwanini mi prof.Mbwete nimg'ang'anie mama kwani ntapata hasara gani nkitoe ka digrii kamoja bure? Tukamwandikia trascript mama!
     
  9. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    WEWE ndo ulimfelisha, hayo ni majungu,umbea na wivu,ukiambiwa ulete ushahidi unaweza, acha kuwasemea vibaya Mbwette na bisanda wasingewezza kukubali huo upuuzi hata kidogo
     
  10. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushaidi ni wa wazi kupita kiasi. Hawa watu lazima wawajibike na hili wanalijua vizuri tuu.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wewe inaonyesha ulimfelisha ili kumkomoa wamepitia wamekuta ulimfelisha kwa kinoko wameamua kumka mdigrii wake.
     
  12. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunakuomba uwashauri waweke hadharani kila kitu kama uyasemayo ni kweli. Wahariri wa Vyombo vya Habari fuatilieni suala hili kwa undani na kuueleza umma.
     
  13. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....wakiwezeshwa wanaweza
     
  14. N

    Nansawa Senior Member

    #14
    Aug 3, 2013
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wake wa wenye nchi, eti tunu pinda nae ana bba, bonge la kilaza. Tena matokeo yao wanayachukuliaga kwa mbwete. Cm inapigwa kwa mwl leta matokeo yaliyo mazuri. Unategemea nini?
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Walistandadaizi matokeo
     
Loading...