Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa Sospeter Muhongo ni kweli kwamba hujui watanzania wanahitaji Tanesco ya namna Gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wild fauna, Sep 26, 2012.

  1. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna matangazo kwenye luninga na magazeti yanayohusu Tanesco.
    Hili tangazo linawataka watanzania kuwapa ushirikiano wafanyakazi wa tanesco pindi watakapopita kukusanya maoni ya wao wanahitaji tanesco iweje?
    Tangazo linauliza Je unataka TANESCO IWEJE?.
    Wametoa mawasiliano mbali mbali kama e mail adress,facebook KEY WORK (TANESCO IWEJE) ili kutuma maoni jinsi tanesco unavyotaka iwe.
    My take: hivi hawa viongozi wa tanesco hawajui watumiaji wa umeme wanataka nini? Au hizi ndio mbwembwe tu za huyo waziri?
    Watu wanahitaji huduma bora na bei nafuu thats all.
     
  2. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwanini sekta ya umeme ina tanesco pekee? Ifanyike kama mashirika ya simu yawepo makampuni mengi ya kufua umeme nchini ili kuwe na ushindani wenye tija.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nani alitoa hilo wazo la door to door questioning? TANESCO hawajui umuhimu wa scientific research? Na watauliza watu wangapi? 200, 40m?
     
  4. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Eti mgao utakuwa historia, labda kwa nchi nyingine bt sio TZ yetu hii iliyojaa wachakachuaji
     
  5. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Profesa muhongo mie nahitaji ile tanesco ya akina Ngeleja na muhando.
     
  6. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!! amaaa kweli Tanzania ni zaidi ya uijuavyo. Yaani ni mwendo wa mbwembwe mwanzo mwisho. KWANI MALENGO YA TANESCO KUANZISHWA YALIKUWA NINI??? INA MAANA PROF. MZIMA HAJUI HILO??? HAKUNA MAKABRASHA OFISINI??? Au anataka tumshauri namna ya kupitisha nyaya za umeme kama iwe underground au iendelee tu hii ya nguzo hadi nguzo huku nguzo moja ikiuzwa milioni moja??? Itabidi nifanye mpango nione wameomba mapendekezo kwenye maeneo gani hasa, lakini bado nashindwa kuelewa umuhimu wa hili zoezi??? huyu si anasema yeye yupo kivitendo zaidi na si kisiasa???
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye luku mnatuibia kwani luku ikifungwa kila mwezi unachajiwa 3500 je mkataba huo sio wa kifisadi? Pili kwanini mnatuunganishia umeme kwa bei kubwa sana?. Ebu tubadilishie huu mfumo wa kiwizi!!
     
  8. peri

    peri JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kuna mengi sana ya kurekebisha tanesco yaliyo wazi kabisa kabla ya kutaka maoni ya wateja.
    Tatizo viongozi wengi wanapenda ujiko hata ktk majukumu yao ya kawaida.
     
Loading...