Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa Safari atakiwa Uzini Zanzibar

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Asha Abdala, Feb 5, 2012.

  1. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimekaa na wanawake wa Uzini wamefurahi kumuona Dr Slaa akifanya mikutano nao mashambani. Hata hivyo wametaka Profesa Safari aje Zanzibar. Wanasema wamesikia sifa za Profesa huyu katika kuwasimamia haki za wanaharakati wa haki zao mahakamani.

    Wanataka awaeleze sababu za yeye kujiunga na CHADEMA pamoja na shutuma ambazo zilikuwa zikitolewa na CCM na CUF kuhusu chama.

    Kampeni hapa zinazidi kupamba moto, maskani kinachozungumzwa ni ushindani kati ya CCM na CHADEMA. CUF inaelekea kupoteza mvuto. Mwanzo wa mikutano ya hadhara ya CUF adui yao mkubwa ni CHADEMA, Bwana Jussa alieneza maneno kuwa CHADEMA haiwapendi wazanzibar ndio maana kwenye viti maalum haikuteua hata mbunge mmoja kutoka Zanzibar.

    Kilichowashusha thamani ni kuanzia wiki iliyopita walipanda jukwaani wabunge wa viti maalum wa CHADEMA kutoka Zanzibar Raya Khamis na Mwanamrisho Abama watu wa Uzini wakajua kwamba kumbe CUF na Jussa kazi yao ni urongo.
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,801
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Swadakta dada Asha tunashukuru kwa habari yako murua..tunatumaini Professor Safari na CHADEMA wataitikia wito wa wana-Uzini na kwenda huko kuongeza nguvu hadi ushindi upatikane
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    padri slaa mbona nasikia ametoroka bila kuaga?
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    aseeee.....
    Dr. Slaa anawapa taabu sana eeh!!
    Uzi unasema wana uzini wanamtaka Prof. Safari, wewe umejisikia kuwashwa unashoboka na Dr. Slaa.
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Akuage tahira kama wewe? !
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Dr Slaa ukisoma hapa tafadhali mtume Professor Safari akaongeze nguvu
     
  7. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Akuage wewe ili iweje?ww unawaza tu ubwabwa wahi CCM kirumba upate ubwabwa jitu zima ovyo,ona mapovu na makamasi yanavyokutoka.
     
  8. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    CDM mlifanyie kazi hili
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Du, Dada Asha, kumbe upo! Siku nyingi sijakusoma... usijipoteze hivyo bwana...
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tayari nimeshamu-PM
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    we ni poyoyo
     
  12. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    CDM naona mapambano yanaendelea........... Komaeni.
     
  13. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli nimeamini huyu kingxvi atakua ni MS amezuka kivingine!Pole na kazi muheshimiwa!
     
  14. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Viva chadema, Viva Uzini,
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kampeni haziendeshwi kwa utaratibu huo leo kwa leo wote wapande jukwaani. Huyu anahitajika katika funga dimba kupigilia msumari wa mwisho.
     
  16. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Bakwata vipi hawaendi kusaidia kule au posho hazijatoka?
     
  17. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good news aluta continua.
     
  18. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wazanzibar wakijua ukweli watafanya kweli hawa jamaa si kama mama na baba zetu huku bara wakipewa kanga na fulana hata kura zao wanawapa magamba hatakama waliapa kutowapa. Nawapenda wazanzibar kwa kuzijua haki zao lakini pia niwapongeze CUF kwa kazi nzuri ya elimu ya uraia huko zenj japo wamewatelekeza wananchi baada ya kupewa kile roho inapenda. Sasa ni wakati wa wapenda mapinduzi zenj kuanza kutembea na chadema katika harakati za kuuondoa utawala wa chama kilicHopoteza mvuto na hakijui kinaelekea wapi!
     
  19. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 572
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 60
    nilishasema thread iliyopita ya waraka wa udini kuwa watu wasihofu..kule cdm haijaenda kuapisha sheikh au askofu..ni elimu kwenda mbele..ni wazenji wanajua cdm ilivyotifua wala nchi huku bara..tayari cdm ina rekodi iliyotukuka..ukweli na uwongo utajitenga na tumeshaanza kuona..lets wait..time will tell..
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Umerudi?? tuliku miss sana dada Asha.
     
Loading...