Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa mshana anakula shavu rwanda;big up prof

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 25, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wapendwa nimemuona mze wetu mmoja kwa wale wa miaka kadhaa alikuwa chuo kikuu cha dar es salaam..prof mshana.majuzi nikiwa training nilikuwa kwenye chuo cha KITS
    nikaona jamaa wanangaika kuangalia matokeo mwishoni nikaenda kuchek kama kawa supp wimbo wa taifa hamad sikuona disco..mwisho nikaona jina la prof mshana aaaahhh moyo uliburudika sana nikasema inapendeza kuona watu waliokuwa vyema wakitumika rwanda na kuheshimika...nikajaribu kumuuliza jamaa mmoja akasema hiyo jamaa ni kichwa hata kumpata shida ..nkamwambia safi sana kama mjuavyo mtanzania nikaruka upande wa pili nkamwona mze wetu nilifuurahishwa sana
    sijaajua chuo alisaafu ama lah
    Mungu akubariki uko uliko mzee mshana
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Msomi ambaye sio Mbabaishaji hawezi kukaa UDSM kwenye politics, pale wanapaweza walimu wanasiasa, Lwaitama, Mukandara, Shivji, Luhanga na watu wenye kariba za aina hiyo
     
  3. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,436
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    Sasa kiongozi unamkosea heshima mwalimu wetu bwana huyu mzee tumetoka naye mbali sana na ni mzalendo haswa...kazaliwa Kilosa ati! Lol..

    Harafu naona wa nyumbani port amekugongea senksi..hapana aise..mimi sikupi senksi yangu..maana unamdhalilisha mwalimu wangu kwa kumlinganisha na na akina Mkandara....Hapana Shivji ni mzalendo kabisa....chunguza kidogo you will know..last time nakumbuka alipewa Professorial chair pale Warwick akagoma kabisa. Sema tuu ndo hivyo ukiwa na damu ya mwalimu kwa TZ ya sasa ni ngumu kuthaminiwa...otherwise Shivji ile ni hazina ya taifa kwa wanaoelewa.....
     
Loading...