Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa Mark James Mwandosya hakula kiapo cha utii katika zoezi la kuapa mawaziri pale ikulu?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Tanzania 4 Life, May 7, 2012.

  1. T

    Tanzania 4 Life Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dk.JAKAYA MRISHO KIKWETE amewaapisha Mawazri wapya ambao aliwateua siku ya Ijumaaa katika Baraza Jipya la Mawaziri.

    Miongoni mwa Mawaziri wapya yupo Mheshimiwa Pro.Mark Jame Mwandosya ambaye alkuwa waziri wa maji lakini safari hii amekuwa ni Waziri asiye kuwa na wizara maalumu katika ofisi ya Rais.

    Je katika Sherehe za kula viapo hii leo pale Ikulu huyu Mheshimiwa alikuwepo na ameapa???? kwana last time ilisemekana yupo India ambako alirudi kuendelea kupata Matibabu.

    Mwenye uwezo wa kuthibitisha tunaomba hapa!!
     
  2. v

    vsttz Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    hakuwepo.
     
  3. K

    Kijana wa CCM New Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa Taarifa sasa Je akirudi ataapishwa peke yake au??
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado anaumwa, amepewa ulaji ili aendele kuzitafuna kodi za Watanganyika. Kwani ulikuwa hujui kuwa uongozi wa Tanganyika wanapeana kishikaji
     
  5. v

    vsttz Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    ataapishwa peke yake, km ilivyokuwa kwa JK kipindi cha Mkapa alipoteuliwa mara ya kwanza kuwa W - NJ, alikuwa amefiwa wakati wa tukio la kuapishwa.
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Apone haraka ajiunge na chadema
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ataapa online...
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    triple like jombii...funny dho!
     
  9. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahahahaaa hii kali,
     
  10. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    what a question!ataapishwa na nani mwingine wakati yeye peke yake ndo hajaapishwa ?
     
  11. k

    kibunda JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aliogopa kumpa mshtuko angetangaza kumtoa. Huenda hali yake ingekuwa mbaya zaidi. Ametumia busara kuendelea kumpa mshahara na heshima ya uwaziri lakini bila portfolio. Binafsi nimeona busara nzuri.
     
  12. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tutakuwa tume-advance katika e-governance! Hii nauhakika hatujaifikia maana hata Rais angetuma maamuzi yake akiwa Brazil online kwa Mtoto wa Mkulima juu ya MAWAZIRI WEXI!
     
  13. m

    manasa Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! he still sick
     
  14. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ikulu wale mpaka leo bado wanatumia domain za Yahoo, watahitaji msaada ku install Skype ya kumwapishia Mwandosya from India.

    Anyhow, Rais anasema hakutaka kuongeza ukubwa wa Baraza lakini ana nafasi ya Waziri Asiye na Shughuli Maaalum Ofisi ya Rais, height of hypocrisy.
     
  15. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Kwani viapo vina maana yoyote?
     
  16. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    waziri asiye na wizara anaapa ili afanye kazi gani? Yeye kazi yake ni kusoma magazeti tu. Lakini pia inaweza kuwa ni njia mbadala ya kumuongezea msongo wa mawazo.
     
Loading...