Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa Maji marefu "Picha yangu imetengenezwa"

Discussion in 'Jamii Photos' started by TIQO, Mar 22, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    "Picha hii nilipigwa nikiwa na huyu mbunge mwenzangu, Vicent Nyerere (kulia), lakini huyu wa kushoto (Joshua Nassari) hakuwepo karibu yangu kabisa! Yeye alikuwa mbali akiamrisha vijana wanichome moto tena akiwa na hasira, tofauti na anavyocheka katika picha hii. Huu ni mchezo mchafu wa kuunganisha picha kwenye kompyuta uliofanywa na CHADEMA na kwa makusudi gazeti hili likaichapisha, baada ya kuona kwamba hatua aliyofanya Nassari ya kutaka niuawe jana ni mbaya sana. Nitalishitaki gazeti hili". Analalamika Mbunge wa Korogwe Vijijini Stephen Ngonyani wakati akionyesha picha inayomuonyesha akiwa katika furaha ya hali ya juu yeye, Nyerere na Nassari. Picha hiyo imechapishwa jana ukurasa wa kwanza gazeti la Mwananchi.Vilevile ukurasa wa kwanza gazeti la Tanzania Daima.
    Source: Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo
     
  2. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nilkuwepo wakati picha ikipigwa hakuna cha kuunganisha picha wala nini maji marefu anajiabisha tu
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mchawi siku zote ni mchawi tu
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mchawi siku zote ni manipulator
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli basi gazeti la Mwananchi naliweka kwenye kundi la udaku kama Uwazi, Kiu, Ijumaa.
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Potea kule...mshirikina mkubwa!
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Labda alikuwa anawanga kampeni za CHADEMA
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mambo ya Kinjeketile mwachie Kinjeketile. Joshua Nassari anakwambia walianza na mungu na watamalizia na mungu. Kama Prof Maji Marefu alidhani 'science' yake ingeziba lens za camera ili picha yake isionekane basi kapotea njia. Na asipojifunza ataabika kama kile kibibi kilichotunguliwa jangwani na wana-maombi.
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Ulienda kufanya nini kwenye kambi ya CDM in the first place?
    Tunakufahamu wewe ni MGANGA WA KIENYEJI, Je ulikuwa umepeleja NDUMBA?

    Tulianza na MUNGU tutamaliza na MUNGU. Nguvu zako za giza haziwezi
    kushinda nguvu za MUNGU.
     
  10. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa nini hawakumchoma moto mchawi mkubwa huyo...alienda kufanya nini kule...
     
  11. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Awaroge basi waliompiga picha! Au hata ndumba hazijui nini anatuzuga tu kuwa ni mganga a.k.a mchawi?
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    wewe mwenyewe mdaku
     
  13. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Editors nowadays are increasingly turning to sensationalism in an attempt to woo purchasers so as to keep their business afloat. Even so, nobody has ever expected a reputable newspaper like Mwananchi to engage in such nasty tactics.
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hajui Kusoma lakini nashukuru picha ameiona!
     
  15. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Professor wa anga!!!!! Unaruka juu bila kutumia petrol!!! Ni ajabu kwamba sisi wasomaji tulishindwa kabisa kung'amua kuunganishwa kwa picha hizo (Photo magic!). Lakini mbona picha iliyopigwa (Kuunganishwa?) na kuchapwa kwenye gazeti la Mwananchi ni tofauti ni ile iliyo kwenye gazeti la Tanzania Daima? Au mheshimiwa sana ulibadili pozi namna ya vicheko na mikao? Na je, hiyo picha ya kweli uliyopiga na Vincent mlipiga mkiwa wapi? Kama ni eneo la tukio, utakuwa ni kiumbe wa ajabu sana unaechekelea kifo!!!!! Nassari aliamuru watu wake wakuuwe halafu ukaona ni mzaha fulani, ukacheka saaaaaaaaaaana, kana kwamba ulikuwa na uhakika wasingefanya chochote. Je, baada ya kuona tishio hilo ni dhaifu kiasi hicho, ulianzaje kwenda kushitaki.
    UCHAWI SIO TU KUBEBA TUNGURI, UNAFIKI NI UCHAWI MBAYA KULIKO UCHAWI WOWOTE. Wana Koogwe vijijini, huyu ndio mliemtuma kuwawakilisha mjengoni.
     
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Pamoja na kuhabarisha, lakini ifahamike kuwa magazeti ni biashara lazima yavutie wateja.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Baba, mwana, au roho? maana wengine ni miungu na si mungu!
     
  18. M

    Miruko Senior Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi wewe unamwamini huyu Majimarefu? Picha hiyo itengenezwe Mwananchi, pia Tanzania Daima nao watengeneze inayofanana na hiyo, wakati wako kwenye vyumba tofauti vya habari? Tumia kichwa chako walau kidogo.
     
  19. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama Maji marefu anafanya propaganda basi nafikiri ccm wamekosa mtu makini wa kutrain wana propaganda wake!
     
  20. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Itakuwa kapigwa biti na akina Wassira ikabidi ajibaraguze kwa kudai ni 'photo-shop material'..
     
Loading...