Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa Maji Marefu akisikiliza kero za mpiga kura wake

Discussion in 'Jamii Photos' started by EMT, Mar 23, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Mbunge wa Korogwe Vijijini, Steven Ngonyani maarufu kama Profesa Maji Marefu (kulia), akisikiliza kero za mpigakura wake ambaye ni mlemavu wa miguu, Baturi Mussa (40), mkazi wa Kijiji cha Dindira wakati wa ziara yake jimboni humo hivi karibuni.
     
  2. m

    maselef JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni maji mafupi tu. Darasa la nne haliwezi kukufanya professor
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siasa ni mchezo mchafu.
    hapo anajidai yupo makini kumsikiliza.
     
  4. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuona anapigwa picha anasikiliza kwa makini utafikiri kweli.
     
  5. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Siulewi huu msemo "kusikiliza kero" hivi wakati anagombea hakuwa anazijua..? Huu ni wakati wa kutenda acheni kupoteza muda afu baada ya miaka mitano mrudi na "...nipeni kipindi kingine ili nimalizie mikakati yangu.." Wananchi ni wakati wa kuchagua viongozi watakaotatua kero zetu na sio wanaosikiliza tu...
     
  6. Double X

    Double X Senior Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hana lolote hapo, hao ni wale wale tumeshaazoea CCM.
     
  7. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ni picha anaiandaa kwa ajili ya uchaguzi wa 2015 kama alivyofanya baba yake Kikwete zile tulizoona. eti anasikililza wazee mara anajali watoto , anapenda michezo n.k upuuzi mtupu
     
  8. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    DUU NIMECHEKA MPAKA MACHOZI YANATOKA NA HUYO BATULI NDIO YUPI?duuu.,..J.F mnaelekea pabaya sasa
     
  9. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii picha iliingia kisha ikabadirika? Siielewi! Profesa ni yupi hapo?
     
  10. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hapa hata mimi nimeshindwa kuelewa.... is this 'a picturial joke?'
     
Loading...