Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa Lipumba: Kipi kichuguu na upi mlima?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Nov 5, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Profesa Lipumba - rejea mdahalo wako ITV: Kipi kichuguu na upi mlima?
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ha ha ahaaaaaa mmeanza kutafunana wenyewe kwa wenyewe , mie huko sipo sio upande wangu. Ila nawashauri wapinzani nyie wote Muungane muwe kitu kimoja, umoja ni nguvu........................la sivyo CCM itawabwaga kila uchaguzi
     
  3. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Prof Lipumba alidhani kuwa PHD yake ingetosha kumpa ukuu bila kuioanisha na manufaa yake kwa watanzania!!!!! Alikosea sana..... Alishindwa kutueleza kwanini watu ambao sio PHD holder (lakini wenye utendaji kwa watu wao uliotukuka) kama Mwl. Nyerere ni kama MLIMA EVERIST kulinganisha na yeye, ambaye hapa yeye hata kichuguu ni kikubwa sana......
     
  4. Bwanga

    Bwanga Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    muungano upi miongoni mwa wapinzani wakati ccm na cuf washafunga ndoa?? Ni rahisa kwa ccm kuungana na cuf kuliko cuf kuungana na chadema!!!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Jibu analo mwenyewe
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nafikiri ndoa ya CUF na CCM kule chumbani imemtesa sana Lipumba huku bara. Halafu isitoshe, kule chumbani Maalim nasikia kaminywa kisawasawa!
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nasikia Mugabe ana digrii sita. Lakini ona kule alikoipeleka nchi.
     
  8. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa muungano wa CUF na wapinzani wengine hautakuwa na maana yoyote baada ya CCM na CUF kuingia mwafaka wa Zanzibar. Bila shaka wengi hawata unga mkono jambo hili. Lakini huu ndio ukweli
     
  9. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,831
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Uko sahihi kabisa. Kama CCM na CUF wameungana, tunawezaje kusema CUF wako upande wa upinzani? Itoshe kusema kuwa CCM na CUF na vyama tawala-wenza!
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    limemshuka Lipumba.
    Alidai yeye ni Mlima, na Dr Slaa ni kichuguu.
    Sasa wananchi ndo wamemuonyesha kuwa yeye ni kichuguu.
     
  11. I

    Ibnabdillahi Member

    #11
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Profesa kaonyesha ukakamavu wakisiasa,CUF INA VITI 24 & CHADEMA 22 NANI MLIMA?, ILA SLAA NI MCHANGA KISIASA,BORA AGOMBEE UBUNGE 2
     
  12. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mmh...mi sina la kuchangia!!
     
  13. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Napenda kuongezea hapa kwa kifupi namjibia profesa kama ningelikuwa ni yeye:

    "Ni kweli mimi nilitamka vile ITV na nimedhihirisha kwa maana nilijiandaa kwa lolote litakalotokea, Ila mwenzangu yeye alikuwa hoi taabani baada ya kucharazwa ambako hakukutarajia, mimi nilikuwa na cha kusema na nilikisema yeye hakuwa nacho aliingia mitini. mimi ninao uzoefu wa kupambana na CCM kwa hoja yeye hana ndio maana alibaki na wimbo mmoja wa UFISADI kwenye kampeni. Namheshimu Dr, Slaa, lakini ajue kupambana na CCM sio lelemama, CCM ni ngoma nzito. Ni mwizi asiekimbizwa kwa makelele, anakimbizwa kimya kimya. Ila namkumbusha Dr. Slaa nae afanyie kazi haya = Ng'ombe hanenepi siku ya Mnada, pia Mbuzi hata anenepe vipi hatolingana na Ndama wa Ng'ombe"
     
Loading...