Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa Lipumba amshambulia Rais Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, Mar 15, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti wa Chama cha Wananchi (CUF), profesa Ibrahim Lipumba, amemshambulia Rais Jakaya Kikwete kuwa hajali matatizo ya wananchi pindi yanapojitokeza mazito ya Kitaifa.
    Akihutubia mkutano wa hadhara uwanja wa Mwanga Centre mkoani Kigoma juzi, Profesa Lipumba alisema rais anapaswa kuwa makini na kuonyesha misingi bora ya uongozi.
    Rais wetu amekuwa akichezewa ovyo na watu na kutukanwa bila sababu za msingi, hali hii inasababishwa na rais kutokuwa makini. kwa bahati mbaya sana, ana udhaifu wa kutokuwa makini, jambo linalofanya baadhi ya watu kupoteza imani naye na kumuona kama mfano mbaya wa kiongozi wa nchi.
    Rais amekuwa hajali matatizo ya wananchi na kutoa mfano wa milipuko ya makombora ya Gongo la Mboto.
    Baada ya kutokea milipuko Rais aliondoka zake kwenda Ulaya, kama rais anafanya safari kipindi kigumu kama hicho, ni wazi wananchi watapoteza imani naye, Profesa alisema Rais Kikwete alikimbia wageni kutoka nchi mbalimbali kutazama fursa za uwekezaji, lakini Rais aliondoka kwenda nje.
    Mwananchi Machi 15 2011
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyu muheshimiwa nimeshindwa kumuelewa. Kwasasa wapo pamoja na CCM, hivyo ndiyo wanaoendesha serikali hii mbovu. Na tumeshuhudia akiwakandia CDM tukamuelewa kuwa wao si wapinzani tena. Sasa inakuwaje tena kumshambulia JK? Sasa tuwaweke kundi gani?
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mbatia,lipumba na kikwete lao moja kuipoteza CHADEMA. lipumba,kile kitbu cha sera za cuf mlichompa alisha fanya kazi?
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Kwani huyu hayumo kwenye serekali ya umoja wa kitaifa?
     
  5. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lipumba hana Jipya la kuwaeleza watanzania, yeye ni mvurugaji na ni ndumila kuwili anajaribu kujionyesha kwa wananchi kwamba yeye ni mpinzani wa kweli ilihali yeye ni CCM B, ameishiwa sera apishe na wengine sasa, Miaka 20 ya kugombea urais na sera zile zile, mawazo yale yale na maneno ni hayo hayo.

    Hawa wanaona wivu Jinsi wenzao Chadema walivyojipanga na kuteka watu wengi, nafikiri wanajaribu kuwagawa wananchi kwa maslahi ya CCM, kama kweli wao yani Lipumba na Mbatia ni watu wanaoitakia mema nchi hii waachane na kila kitu nao wakifuate chama cha ukombozi Chadema. na sio kwenda kwa wanachi wakilaumu JK and CCM na wakati wanawatuma wabunge wao kupinga kila kitu cha Chadema Bungeni.

    Watu wa namna hii ni wakuogopa kama Ukoma!
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mi sidhani kama lipumba anamshambulia Kikwete, ni wazi kaona kapoteza mvuto kwa wananchi. Ni wazi lipumba na CUF wamepoteza hadhi yao kama chama cha upinzani kwa liason yao na sisiem.
    Anatafuta namna ya kurudi kwenye siasa. His days are gone.
     
  7. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huyu Prof vipi? Anasema watu wanamtukana JK halafu yeye anasema rais ana udhaifu wa kutokuwa makini. Je hili sio tusi? Au tusi mpaka liweje? Au tusi ni mpaka mtu aseme kuwa mtu huyu ni mp****vu. CDM wamekuwa wakisema hayohayo wao wanaambiwa wanamtukana rais. Wamekuwa wanasema serikali siyo makini wanaambiwa wanikejeli serikali. Je, kwa hili la Profesa limekaaje?
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hapana jamani tusimjaji Prof wa Uchumi kwa ndoa yake na ccm,ingawaje wapo ubia na ccm lakini zaidi ni zanzibar na sio hapa bara kwani kama ingekuwa na bara basi tungeona ndani ya uongozi wa serikali ya sasa pia wana cuf wangekuwepo
    kwa hiyo yupo huru na ana haki ya kusema kama katiba inavyo mruhusu mtu yeyote kutoa maoni,

    sema Prof wa ukweli ipo siku tu watakusikia
    Tatizo letu wana jf tunataka waseme CDM hapo ndipo tunapo pishana,akisema wa chama kingine kaishiwa sera,kweli tutafika kweli?

    tuwaache wana siasa wafanye kazi zao sisi sio majaji bana ama waaaaaaaaamuzi wa nani aseme na nani asiseme
     
  9. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amenukuliwa vibaya au?? Anasema kikwete anadharauliwa na kutukanwa BILA SABABU ZA MSINGI, wakati huohuo anataja mapungufu ya kikwete ambayo ndiyo yanamfanya adharauliwe!! Anataka nini sasa, watu waache kumkosoa kikwete au wafanyeje???
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Soon bara itakuwa kama ZNZ CDM watakuwa pamoja na CCM kwa ajili ya kuleta tija na kuondoa uhasama anza kutafuta chama cha kuendeleza ligi mapemaaaaa...............
     
  11. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Katumwa na maaskofu huyo, LOL!!!!!!!!!!!!!????
     
  12. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tuombeane maisha bwana Mohammed kulidhihirisha hili, ingawa sikuchangia mada husika kwa ajili ya kuendeleza ligi. Lakini nataka nikujulishe (nikujuze), sehemu nyingi walipoafikiana kuendesha serikali ya mseto hapajakuwa na mafanikio na wala makubaliano ya kweli. Mfano wa Karibu ni majirani zetu Kenya ama Zimbabwe.
     
  13. G

    Godwine JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jamani hivi CUF na CCM hazijaungana kabisa? lakini seif shalifu kwanini kamtosa lipumba kiasi cha kutokuwa na kazi ya kufanya
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Unajua kutetea kitu cha uongo ni kazi kwelikweli inahitaji uwe na akili sana.

    Lipumba anasema rais anatukanwa bila sababu za msingi baada ya dk1 anasema rais hayuko makini huyohuyo anasema tena rais hajali matatizo ya wananchi kwa hiyo kutojali matatizo ya wananchi siyo sababu za msingi.
     
  15. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mbona hata mke na mume cku nyingine utofautiana katika mitazamo na vipaumbele mama anaweza kuongea ila mume atabak kua mume na fianal say. hao c wameoana
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    aaaaaaaaaah!! na mke na mme.....lol
     
  17. M

    Mtaalaamuna Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kusema ule ukweli ni kwamba CUF bara wamewekwa njia panda, wanajaribu kubembeleza serikari na wakati huo huo wasionekane kama ccm B mbele ya wapinzani wenzao, kwa namna hii kauli zitokazo zina ashiria anawabeza wanaotoa maneno ya kejeli kwa prezda na wakati huo kutaka kumshauri awe makini. Hapa anajichanganya. Tunamtaka Lipumba awe wa MOTO au wa BARIDI ili tujue yuko upande gani.
     
  18. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa ni ndumi la kuwili anataka JK amkubali at the same time wananchi wamkubali.. tumuogope kama ukoma.
     
  19. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ngangari +
    jino kwa jino
    = CCM B
     
  20. G

    Gathii Senior Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo ndio ukweli ulivyo;CUF wamejiweka katika hali ngumu sana kwa kukubali kushirikiana na CCM Zanzibar wakati huo huo wao ni wapinzani
    ..kwa binadamu yeyote aliye timamu hii inakuwa ngumu kuelewa,maana itafika kipindi watahitaji kuwa pande zote mbili katika kufanya maamuzi,kwangu ni kichekesho kidogo.
     
Loading...