Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa John Nkoma Usitetee Kampuni za Simu Bila Takwimu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amanikwenu, Jan 17, 2011.

  1. A

    Amanikwenu Senior Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika gazeti la leo la The Citizen limemkariri Mkurugenzi Mkuu wa TCRA akisema kuwa kampuni za simu zina gharama kubwa za uendeshaji. Katika hili tunaiomba TCRA iweke wazi gharama za undeshaji zilizokaguliwa na wataalamu huru za kampuni za simu ili kuweza kupata picha halisi ya gharama zao za uendeshaji ili tuweze kulinganisha na mapato yao. Pia kuna haja ya kuwa na ukaguzi huru wa mapato ya kampuni za simu na pia TRA waueleze umma wa Watanzania ni kiasi gani na aina gani za kodi wanalipwa na kampuni za simu kila robo mwaka.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Makuwadi wa soko huria!
     
  3. M

    Mzalendoo Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He is after 10% anaandaa mazingira ili makampun ya cm yapate mwanya wa kupandisha bei, ndg john wewe cm yako inawekewa salio la bure la kutosha kutoka serkaln,lakn geuka na waangalie wa tz wenzako maisha kwao ni magum mno.
     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mi nilikuwa voda hakuna gharama wala nini? Bei inabidi ishushwe tu
     
  5. A

    Amanikwenu Senior Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe.
     
Loading...