Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa Jay

Discussion in 'Celebrities Forum' started by MwafrikaHalisi, Dec 13, 2011.

  1. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wadau wa muziki maarufu kama Bongo Fleva, mmesikia wimbo mpya wa Prof. J? Unaitwa KamiliGado.

    Nahisi Profesa Jay ameanza 'kuzeeka' maana huo wimbo haudhihirishi 'uprofesa' wake. Ameamua kuimba, yeah, autotune and all that but melody ya wimbo ni ya kawaida sana. Mistari pia hain lolote jipya given that anarap kuhusu Mapenzi (atleast angeonesha uniqueness and creativity in rapping about love).

    Kwasababu anajua wimbo wake ni mbovu na hivyo unahitaji promo ya ziada, ameamua kuufungulia website (mara ya kwanza kuona wimbo unafunguliwa website) www.kamiligado.com ilhali yeye kama msanii hana website ya kumtambulisha!

    The only reason why his song is getting airplay, ni 'kulinda heshima'!

    Ushauri wa bure: Nunua mashairi makali ama 'tundika daluga'!
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mweeeh!!!
     
  3. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    You heard
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kila chenye mwanzo kina mwisho..
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Professor ameamua kubadilika na kutoka kivingine. Siyo lazima kila muda mashairi yawe magumu. Muda mwingine unalegeza kidogo ili uwashike kinadada ambao kiuhalisia ndiyo wanunuzi wakubwa wa kazi zetu. Mimi mwenyewe nina mpango wa kubadili staili kabisa na kuanza kumuiga Lil Wyne.
     
  6. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndo maana naona kama anashindwa kwenda na 'kasi mpya' ya vijana wa sasa atundike daluga kabla hawajamwaibisha zaidi!
     
  7. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,333
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Kwli ukizeeka akila zinakua za kitoto j ma fevorate katoka ki undrground.
     
  8. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nakubali kuna kubadilika, lakini kubadilisha style haimaanishi tunataka kusikia mashairi ya kawaida kila siku. Who wants to hear, 'nakupenda, sitokutenda' everyday. Where is the creativity in rhyming?
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hahaha, kweli anarudi kwa ma'underground ingawa radio bado zinambeba! I'm a big fan of Jay na niliposikia katoa wimbo and you can download it, nika'rush just to be disappointed in the end.
     
  10. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    wakali wapya wanawatia wazimu wakongwe mpaka hawajui wanataka kuimba nini!......siyo huyo tu ana wenzake ferouz sijui kaimba uozo gani,FA nae analazimisha lakini wapi japo video kaitolea macho lakini mvuto hapana,AY kachanika kama vijana noma kaamua kuangalia nje ya bongo na kufanya collabo na wakali wa nje japo kimtazamo wangu nae hana jipya!diamond,ally kiba,izzo B,godzilaa na wengine wanawanyima wakongwe usingizi!!!mwanangu TID nae naona chali kuanzia kuimba mpaka mvuto kawa babu si babu!Hemed PHD kakamata na kumuhanyisha TID......
     
  11. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwisha habari yao. Sijui kuna ugumu gani kwao kusoma alama za nyakati wakati wana wadau wengi wa kuweza kuwashauri?
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama kuna haja ya kulalamika juu ya wingi wa mashairi ya mapenzi. Binadamu tumeumbwa kupenda na siku zote ni mapenzi ndiyo yanayokimbiza ulimwengu, utake usitake. Ulitaka waimbe juu ya CCM na CHADEMA?
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kilio hiki ni cha WASOKILE!!
     
  14. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Najua nyimbo za mapenzi zipo na zitaendelea kuwepo na kupendwa pia. But my point lies in this question here

     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Prof Jay kasanda hana jipya wimbo wa mwisho mkali ni Hapo vipi? Hapo sawa 2009 baaaasiiii nyingine zote wanampa promo tu.
     
  16. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa prof j simpendi kabisa,,,,,,nyimbo zake zinaboa.........hata loon alivyokuja bongo alimponda sana.....
    Sugu ndo mwenyewe
     
  17. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtakufa na wivu! Mbona mashairi yake yametulia, na jamaa anasauti bomba kabisa, tena kamiligado!!!
     
  18. d

    dee dee Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Add me my bbm pin 225F6BOF
     
  19. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Professor yupo juu!!! Acheni wivu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Inabidi wasanii wa ki-bongo wabadilike kimtazamo,kuandikiwa mashairi sio dhambi wala kujishusha...JAY wa leo sio yule wa 'Bongo daslam' .
     
Loading...