Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa Jay akamatwa na polisi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 13, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Msanii wa muziki wa kizazi kipya (Bongo fleva), Joseph Haule maarufu kama Profesa Jay amekamatwa na jeshi la polisi saa 5:30 usiku juzi Jumapili, na kufikishwa katika kituo cha Polisi cha Kijitonyama Mabatini, wilaya ya Kinondoni, kwa tuhuma za kutaka kumnyang’anya silaha Mkuu wa Kituo Kidogo cha Polisi cha Alimaua Kisiwani, jijini Dar es Salaam.

    Chanzo chetu cha habari kilieleza kwamba msanii huyo anayeheshimika na wapenzi wa muziki wa kizazi kipya hapa nchini, alikamatwa na askari akiwa na mdogo wake aitwaye Wilfred Haule na rafiki yao aitwaye Robert Mugisha wakati wakiwa njiani kuelekea Kijitonyama, nyumbani kwa msanii mwingine wa Bongo fleva aitwaye Hamis Mwinjuma au maarufu kama Mwana FA.

    Imedaiwa kuwa Profesa J na wenzake wakiwa ndani ya gari lenye namba za usajili CA 196-748, aina ya BMW, waliligonga gari jingine ambalo namba zake hazikuweza kupatikana mara moja wakati wakiwa njiani kuelekea Kijitonyama na baada ya kusababisha ajali hiyo, polisi waliwaona na kutaka kuwaweka chini ya ulinzi, lakini Profesa J na wenzake walikataa kutii amri na kuanza kucharuka, hali iliyowalazimu polisi kutumia nguvu.

    Habari zinadai katika purukushani hiyo ya aina yake, Profesa J na wenzake walionekana kutaka kuwazidi nguvu polisi na kutaka kumnyang’anya mkuu wa kituo silaha, hali iliyowalazimu polisi kufyatua risasi hewani. Licha ya kuwatisha kwa kufyatua risasi, lakini bado walikataa kusalimu amri na kukataa kuwekwa chini ya ulinzi, ndipo polisi walipopiga simu kwa wenzao kuomba msaada.

    Muda mfupi baadaye gari la polisi ‘Defender’ liliwasili eneo la tukio likiwa na askari wengine, na kufanikiwa kuwakamata Profesa J na wenzake kisha kuwapeleka hadi Kituo cha Polisi cha Kijitonyama, ambapo walifunguliwa jalada la lenye namba KJN/2257/2010, kwa kosa la kujaribu kunyang’anya silaha.Hadi tunakwenda mitamboni msanii huyo alikuwa korokoroni.

    Source: Globalpublisherstz.com
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama udaku hivi au macho yangu tu?
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Jamani jamani hii avatar inanifanya nishindwe kusoma hii habari, nikifungua hapa ofsn inabidi nijifiche kidogo, INANIKWAZA JAMANI
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mods please you need to try and control these Avatars maana sasa mdogo mdogo tutaanza kuweka viungo nyeti vya uzazi. Sio wote tuna ofisi zetu peke yetu. Zifute hizi za utata mods maana nashindwa hata kuangalia JF at home ni nooooooooooooooooooooooooooooma
     
  5. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona masuperstar wetu wameanza kuhisi wako America... And that they could be above the LAW...
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hii avatar kweli inahitaji kuondolewa haijatulia kabisa.
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,535
    Likes Received: 6,134
    Trophy Points: 280
    Niliona jina la Prof. J angeperform jana kwenye Kongamano/Tamasha la Mwalimu pale UD, ila jana sikuuliza kama aliperform au la. Kwa source ni Global, as usual huwa wana sensenalize ili wauze magazeti, kwa Prof. ninayemjua mimi, hawezi kutaka kunyang'anya silaha polis,

    Ila polisi nao wana yao, niliwahi kukamatwa usiku wa kawaida tuu toka kwenye starehe zangu, nikaulizwa kitambulisho, nikasema sina, nikaulizwa ninafanya wapi kazi, nikasema sifanyi kazi popote, wakaniambia niko chini ya ulinzi, nikawauliza kwa kosa gani?, wakasema kwa nini huna kitambulisho, kwa nini huna kazi, nikawauliza hivi kukosa kitambulisho ni kosa?, au kokosa kazi ni kosa?, jamaa wakakasirika, wakasemezana, hiri rijamaa rinatuuriza maswali sisi polisi, risweke ndani lirajiereza mbele ya safari. Nikaamriwa kukaa chini, mikono kichwani, ilinibidi nitii tuu.

    Jamaa wakaita defender, kwa redio, wakati wakiripoti, wakasema kuna rijambazi wamerikamata rikiwa kwenye harakati za kwenda kutenda uhalirifu. Nilipelekwa kituoni O/Bay kama majira ya Saa Nne usiku. Thanks God, ile kufikishwa kituoni, Mkuu wa Kituo Afande Kalinga, akauliza huyu jamaa amefanya nini, jamaa wakadai, huyu jamaa tumemhoji akatutukana. Afande Kalinga akaniuliza mbele yao, wewe umewatukana vijana wangu?, mimi nikamjibu Sitamtukana mtu Afande, nikamwambia labda wasema nimewatukana nini, kabla hawajajibu, afande akawaambia wanipeleke chumba cha pili kuchukua maelezo yangu, huku nyuma wakasemezana, Afande Kalinga akaja akamwambia askari anayechukua maelezo, aache, akaniambia ondoka yamekwisha. Mimi nikamwambia afande kumbe huu ndio utendaji wa vijana wake, hivi ni wanachi wangapi wa kawaida wanatendewa isivyo na polisi?.

    Hii ndio nchi yetu na hawa ndio polisi wetu.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Na hii hapa je?..mbona inatisha sana jameni?
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Kuhusu ugomvi may be yes may be no. But kujaribu kunyang'anya silaha nahisi ni a big NO manake hawa kina Marwa wanatabia ya kubambikia kesi wakiona kesi msingi haina ushahidi au hauna uzito!
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pasco kwanza nimechekeshwa na majibu yako na maswali ya hao 'mapoyoyo'

    halafu nikakarahishwa na waliyokufanyia na nahisi baada ya kugundua walikuwa 'wanadili' na nani ndo wakakuacha maana they sensed trouble in paradise!!!

    Poor wananchi wasio kuwa na A wala B....wanaishia kufungwa kwa kesi za kupakaziwa!!
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa umri umekenda ndo mana niko hivyo
     
  12. R

    Renegade JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    ..........Kweli , inaonesha wameshaanza kulewa umaarufu.Wakianza hivi mwishowe utakuwaje?
     
  13. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pole prof Jay..

    mie sipendagi mapolisi wa TZ jamanii,natamanigi kukiwa na purukushani kati yao na raia,wao washindwe!!jambo ambalo ni ndoto!LOLZ!
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ukisababisha ajali barabarani unawekwa chini ya Ulinzi? Hii nimeisoma leo hapa!

    BTW: Gari lililogongwa ni la mkuu wa kituo? Ni mara chache ku-reinforce usalama eneo la ajali ya magari madogo mawili! Defender!
     
  15. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hii ndio bongo zaidi ya uijuanvyo!
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    polisi bongo njaa kali sana sio siri,niliwahi kukamatwa na polisi kutaka nimpe hongo mpaka alinisindikiza nikakope hela nimuhonge ili aniachie.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Police wetu nao wanaboa sana ..wanaweza kukusababishia ufanye jambo ambalo sio .. wanaweza kuwa hata wamemsingizia kijana wa watu
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie niliwahi kupewa lift na kaka mmoja nikiwa mmoja wa abiria ..kijana wa watu akawa bado hajabandika ile Docs ya week ya nenda kwa usalama kasimamishwa ..kijana kajaribu kumwambia police kapitiwa tu ataibandika jamaa haelewi mbaya police mwenyewe ananuka pombe tupu ..kwa nini asimkamatwe na kupelekwa kituoni kufika huko police huyo anawaambia wenzie eti jamaa alitishia kumpiga ..
    police wakamwanzishia songombigo la ajabu .Salama yake kumbe aliwahi kumpa OCD offer ya bia wakiwa bar hahaha kilichoendelea mnakijua raia wema wa TZ
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    PROFFESSOR J YUPO UD ANAPERFORM NA MWANA FALSAFA A.K.A MANA F.A A.K.A BlNAMU.
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    tks bujibuji
     
Loading...