Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa Haroub Othman afariki duniya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Barubaru, Jun 28, 2009.

  1. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    inna lillahi wainna illaihi rajihunna
    marehemu profesa haroub othman miiraji

    profesa haroub othman, mmoja wa wahadhiri waandamizi wa chuo kikuu cha dar es salaam, amefariki dunia asubuhi hii huko unguja akiwa usingizini.


    marehemu amekutwa amefariki asubuhi hii ambapo jana alilala akiwa buheri wa afya.


    habari toka unguja zinasema marehemu profesa haroub othman usiku wa kuamkia leo alihudhuria uzinduzi wa tamasha la majahazi (ziff) katika ngome kongwe na hakuonekana na matatizo yoyote kiafya.


    msiba uko nyumbani kwake sehemu za michenzani eneo la baraste, jumba namba 4 kwenye kona ya mbonde telecom (kibanda cha kupigia simu )na haijajulikana kama atazikwa lini. Habari za mazishi yake tutawalete mara zitapopatikana.

     
  2. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Rest In Peace Prof.
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    INNA LILLAHI WAINNA ILAIHI RAJIHUNNA.

    Hakika tumepoteza msomi, mwanaharakati na mtaaluma mzuri sana. Hakika kwa sisi tunaofahamu na kusoma na kufatilia paper zake tuna majonzi makubwa.

    Hakika alisaidia sana katika mambo mengi toka pale UDSM wakati wa BCOM na hata PhD yangu.

    hakika yeye ametangulia nasi tupo nyuma yake.

    Dr Hamza Yousuf Al Naamani
    Safarini Znz
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Goooossssssshhhhh!!!!!!!!

    RIP Prof. Moja ya nguzo muhimu sana ya Wasomi na Wanataaluma wa Tanzania waliokuwa na udhubutu wa kulisemea jambo lolote bila kumwogopa mtu toka enzi zile . . .

    Hakika kila nafsi itaonja mauti . . .
     
  5. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    RIP Prof. Othman
     
  6. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Pumzika kwa amani Prof Othman. Amen
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni loss kubwa kwa wanaharakati na wanataaluma hapa nchini. Pumzika kwa amani Profesa.
     
  8. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,598
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Mungu amlaze mahali pema Prof Haroub Othman, sisi wanafunzi wake wa DS pale UDSM tutamkumbuka sana.
    Kwa hakika Watanzania tumepoteza kichwa cha nguvu.
    Kazi ya Mungu haina makosa.
     
  9. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Rip. Prof Haroub, Amen
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Rest in Peace Prof.

    Gone too soon, you were still needed.

    Amen
     
  11. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #11
    Jun 28, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mod tunaomba hii post ingeunganishwa na ile nyingine kwenye jukwaa la siasa...!
     
  12. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Inalillah wainaillah rajioun.
    naona thread ilitakiwa iwe eneo la siasa kwani marehemu alikuwa nguli kwenye mijadala ya kisiasa na mustakabali wa nchi yetu.
     
  13. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #13
    Jun 28, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,713
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    Mungu amlaze mahala pema peponi..........amen!
     
  14. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Marhum Prof Haroub Othman Miiraj atazikwa hapo kesho na maiti itatokea baraste.

    Inna lillahi wainna ilaihi rajihuna.

    Dr Hamza Yousuf Al Naamani.
    Znz
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Rip prof, kwa kweli bado hoja zako na upeo wako ulikuwa unahitajika sana, bwana alitoa na bwana ametwaa
    rip prof
     
  16. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    RIP Prof. Haroub Othman. Falsafa yako daima itakuwa hai.
     
  17. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    R.I.P Prof. Bwana alitoa na Bwana ametwaa, Jina la Bwana lihimidiwe.
     
Loading...