Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa Baregu Hongera kwa kukubali uteuzi wa JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Apr 13, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Leo Profesa baregu kaonyesha ukomavu na nia njema kwa watz kwa kuitikia uteuzi wa JK na kuapa kuwa mjumbe wa tume ya kukusanya maoni ya katiba mpya.

    Je kapata ridhaa ya CDM ama utashi wake binafsi, kwa vile uongozi wa CDM ulitamka wanatafakali uteuzi wa JK??
     
  2. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    all the best to him
     
  3. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tunahitaji kuona kazi itakayofanywa, kukubali ni jambo moja na matokeo ya kazi ni jambo jingine
     
  4. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Jamani muwe mnazishughulisha akili zenu angalau kidogo jina lake lilipelekwa na nani kama hakupata ridhaa ya CDM.
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni msomi aliyebobea 2msapoti naamini atafanya kazi nzuri, baregu ni kichwa ndani ya jopo.
     
  6. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Natamani Dr. Lwaitama angekuwepo ktk list hii.
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huwezi kurusha uzi usiohusu CHADEMA coz you have got nothing else to say!!
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...na alivyo m'bishi!
     
  9. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    naomba kwa wanaojua wanijuze chadema walipeleka majina gani?
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Inavyoonyesha kila institution ilipeleka jina moja
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    its too late! mabasi yote yameshaondoka, limebaki hili lori tu, lazima tulipande tupende tusipende,
    njia nyingine ya usafiri ni ya gharama kubwa, twende na lori, likipata pancha njiani tutalazimika kutumia usafiri mbadala.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    ache akalambe hizo allwansi maana hata akiziachia wajanja watazilamba...................lakini katiba mpya tusubiri sana wanachofanya ni minimu reforms za kutusaidia tufanye uchaguzi ujao kwa amani
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni wazi kuwa CDM ndiyo ilimpendekeza. hivyo sidhani kama watapinga uteuzi wake!
     
  14. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hata wajumbe wote wangekua ccm katiba nzuri itapatikana tu!cdm tupo mtaani sasa tunaelimisha through M4C!harakati viva!
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,619
    Trophy Points: 280
    Hivi hujui kama huyo jamaa anatumia kijambio kufikri?
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rise Above Hate -John Cena
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tunasubiri kuona uwakilishi wake.
     
Loading...