Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Tibaijuka- Kauli yako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHUAKACHARA, Aug 16, 2011.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Prof. Jana tumekusikia ukikana kuwa hujapigwa stop. Sasa tueleze kwa nini umevunjika kama glass!!!! umezimika kama mshumaa!!! Umesema kuwa this field unaielewa sana na inahitaji professionalism. Swali, wakati unaanza kwa mbwembwe hukujua kuwa this field is professional
    Umetuacha hoi tuliokutegemea.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    walewale MAGAMBA hakuna jipya hapo! ni porojo kwa kwenda mbele!
     
  3. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana jipya huyo
     
Loading...