Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Tibaijuka apewa tuzo ya Gottenberg

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Nov 29, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jamani mama yetu prof. Tibaijuka amepokea tuzo ya heshima ya jiji la Gottenrberg Sweden na kuwa mtu wa kwanza kupokea tuzo binafsi kwa kuheshimu uhamasishaji wa kuweka mazingira salama.

    Tunampongeza mama yetu kwa kuendelea kujaza tuzo kwenye kabati zake.

    Kila la kheri.
     
  2. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Congratulations our Mama Tibaijuka...sisi wanao wa Tanzania huku East Europe tunakupongeza na kuzidi kukuombea afya njema kwa Mungu.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mama tunaomba hamishia makao yako uku bongo tumechoka na kariakoo weather mama kila mkuu wa mkoa akijaa anatudanganya kama watoto abaadae inarudi dampo mama tukumbuke na huku kama ulivyoisafisha nairobi mama
     
  4. M

    Masatu JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii kali! sikujua kuwa ni mkurugenzi wa jiji la Nairobi.
     
  5. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    mama yetu maana yake nini? na asingesomea na kuishi huko wala asingepata hako ka tuzo
     
  6. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera Bi Mkubwa, tuzo ni tuzo hata kama ni ya kukusanya taka
     
  7. RaisMtarajiwa

    RaisMtarajiwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2014
    Joined: Mar 25, 2014
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tunakukubali sn prof. tibaijuka. njoo tz tukupe urais mh. upo poa sn
     
  8. RaisMtarajiwa

    RaisMtarajiwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2014
    Joined: Mar 25, 2014
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tunakukubali sn prof. tibaijuka. njoo tz tukupe urais mh. upo poa sn
     
  9. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2014
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Kwani hayupo Tanzania mbona wewe unachanganyikiwa!!!!!!!!
     
  10. K

    Kilala Makusaro JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2014
    Joined: Oct 31, 2013
    Messages: 662
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Putuu!!! Sifa za kijinga kwa Jiji hilo analoishi (Dar) itakuwa tuzo ya kinafiki zaidi kutolewa duniani!!! Tathimini haikuhusisha jiji la dar? Maana huu ndio mji mchafu zaidi Afrika Masharki. Dar es Salaam kwa kweli ni kuchafu!! Kariakoo duh!! Most people in dar wanahishi kwenye madampo!!
     
  11. K

    Kilala Makusaro JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2014
    Joined: Oct 31, 2013
    Messages: 662
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Putuu!!! Sifa za kijinga kwa Jiji hilo analoishi (Dar) itakuwa tuzo ya kinafiki zaidi kuwai kutolewa duniani!!! Tathimini haikuhusisha jiji la dar? Maana huu ndio mji mchafu zaidi Afrika Masharki. Dar es Salaam kwa kweli ni kuchafu!! Kariakoo duh!! Most people in dar wanahishi kwenye madampo!!
     
Loading...