Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Tibaijuka akiri kumpa rushwa Ndungulile

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by richone, Jul 12, 2012.

  1. r

    richone Senior Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    prof,tibaijuka akiri asema hakuwai kumpa mtu yeyote pesa tofauti na Dr faustine Ndugulile.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magamba sasa kwishney kwa hulka za UFISADI; si sura mpya, wala za zamani - Rtz1 upo???
     
  3. s

    sithole JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Husomeki ndg.yangu!funguka watu tukuelewe!Ndugulile ndio nani,na ilikua issue gani ndio akayasema hayo?funguka mukubwa!
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Ongezea basi nyama maana habari haijakamilika!!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahaha watatjana wote mwaka huu M4C mchezo!
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Mbili bila
     
  7. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,286
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280

    Imagine, holy **** tena... false 101% u post this lies
    shame on u....!!! I listened the full speech ya Prof. Tibaijuka.... She is really THE BEST MINISTER the country
    is proud of.... kajipanga... tuache kuongea hovyo hovyo...
    concerning Ndungulile alisema hivi; Ndungulile alikuwa anadai fedha kwa ajili ya plot yake Kigamboni...na akakiri alilipwa na yeye ili hali wananchi wengi bado hawajalipwa ila wako ktk process ya kulipwa eneo la mji mpya wa Kigamboni......
    So corruption inatoka wapi..!!?? Nosense to u poorone not richone
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ndio hiyo ni rushwa kwanini anze kulipwa mbunge hiyo ni rushwa ili anyamaze kutetea
     
  9. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rushwa tuuuu.... unaanzaje kumlipa flani na wengine wanabaki??? Haingii akilini!!!
     
  10. h

    hans79 JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hii kama sinema, mupe mupe muruke.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magwanda mnajulikana kwa uzushi na uongo na kugeuza maneno, hivi watu kama nyinyi mnategemea haswa tuwape hii nchi muongoze? mtateseka sana. Watanzania wameshawashtukia.

    Waswahili hunena "ngoma ikivuma sana mwishowe hupasuka". Magwanda kwisha, hamna hoja wala sera kazi kudanganya tu.
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    CDM kwishneyy bungeni kama mpira tu wndundadunda hamna lolote
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Source pls!
     
  14. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Zombaaa! Mweupe, Zomba mweupe!
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Then wote
    Tibaijuka na Ndugulile hawatufai tanzania.
    Kama tungekuwa na chombo cha kudhibiti RUSHWA Tanzania kingewahenyesha hawa.
     
  16. M

    MUNYAMAKWA Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni changamoto za kawaida katika utendaji kazi ila kiukweli mama amedhamiria na anaweza kama tukimpa ushirikiano. Let's move together because we are sailling on the same boat
     
  17. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duu na hii kali yaani kulikuwa na fedha ya kumlipa ndugulile tu. Kusema kweli hapa kuna mushkeli kwa nini alipwe yeye tu mtu mmoja na wengine waachwe kamwe haiingii akilini.
    Nadhani ndio maana inawezekana ikaonekana kama rushwa ya kumziba mdomo asiwatetee wananchi wake
     
  18. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni rushwa tena ya wazi kabisa,atoe sababu iliyomfanya wakulipwa awe Ndungulile peke yake na siyo mtu mwingine ndiyo tutamuuelewa.
     
  19. a

    afwe JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hajasema zaidi ya Ndugulile ni nani mwingine aliye lipwa. Bila shaka kama ni malipo halali ya fidia ya nyumba yake sidhani kama ni rushwa labda tuite upendeleo wa wazi baina ya viongozi.
     
  20. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Kweli Lynix, hata kumpa upendeleo mtu japokuwa ni haki yake nayo ni rushwa maana yake hapo amefungwa mdomo tayari hawezi kupiga kelele kwa niaba ya wengi, bado ZAWADI pia ni rushwa hata kama ulitoa kwa nia njema lakini impact yake ni kwamba unaweza kurudi siku nyingine ukamkuta yule uliempa zawadi ukiwa kwenye foleni kubwa matokeo yake utapata upendeleo wa kuhudumiwa kabla ya wengine. Tatizao tumezoea rushwa mpaka utoe hela mfukoni umpe mtu akupatie huduma flani. Inabidi tubadilike maana kuna mazingira hata kumpa lift Hakimu ni rushwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...