Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof.simon mbilinyi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Somi, Nov 26, 2010.

  1. S

    Somi JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu profesa sijamsikia kabisa kwenye masuala ya siasa au alirudi kwenye taaluma yake? mwenye taarifa atuhabarishe. Huyu jamaa ni mfano wa kuigwa kwa viongozi wa sasa wenye uchu wa madaraka lakini hawana uwezo wa kuongoza, nakumbuka akiwa waziri wa fedha serikali ya ben mkapa wizara yake ilipatwa na kashfa fulani akakubali kubeba lawama akajiuzulu ni nadra sana kiongozi tanzania kujiuzulu bila kulazimishwa
     
  2. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwanza ni mkulima mzuri sana wa mananasi na anafanya biashara nzuri sana ya ku-export mananasi nje na anasupply hoteli nyingi za kitalii Tanzania Bara na Visiwani! Mkewe anaendesha taasisi binafsi, nadhani na Mr. naye yupo humo....Lakini kwa kifupi hana habari na siasa, anakula kivulini!
     
  3. m

    mpingomkavu Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu bwana ndo mmiliki wa ROYAL KIBADAMO hotel iliyopo karibu na ubungo terminal na GRAND VIEW HOTEL maeneo ya magomeni mwembechai kama sikosei, sijui kwanini hawa akina Edo boy hwajifunzi kwa wenzao,inang'ang'ania madaraka tu
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Minofu ya samaki ya sh. 900 mil. Miaka ya 90 siyo mchezo, lazima akalie kivulini.
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ni kazi kubwa aliyofanya AGUSTINE LYATONGA MREMA....."MABOMU YA MREMA"
     
  6. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siyo kweli,hizo hotel ulizotaja ni za wabongo wa kawaida ambao ni wafanya biashara za kawaida na hawana ihusiano wa karibu na prof mbulinyi
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duh!!! Royal Kibadamo inamilikiwa na Mshamba fulani hivi... Maana hayo majina ya Royal Tughimbe,Royal Njombe,Royal Kibadamo... Wakati hata hadhi ya nyota 2 hazina.ni kukashifu jina la Royal....
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Tundu lakuingilia ,wenye siasa lakwake lilishazibwa naubavu wakugombani hana ila siasa anaitamani!!
     
  9. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Duh!umenikumbusha mbali,hii ishu ilianzishwa na Mzindakaya halafu Mrema akairukia baadaye Mzindakaya kuona mambo yamekuwa si mambo akataka kumziba Mrema mdomo lakini akawa kinganganizi mpaka kikaeleweka.
    Huyu Mzee kwa siasa za sasa hivi maji taka hawezi.
     
Loading...