Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Shivji na mihadhara ya katiba ITV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, May 24, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wakuu jana nimeangalia mhadhala juu ya katiba ulioendeshwa na Prof. Shivji kupitia ITV, lazima nikiri mzee huyu mbali ya kuwa na weredi wa kupindukia kwenye medani ya sheria na katiba ni mzalendo wa kutukuka. Anaelimisha vizuri sana suala zima la maana na umuhimu wa katiba, historia ya katiba, mchakato wa upatikanaji wa katiba mpya.

    Jana ilikuwa kipindi cha pili mhadhala utaendelea tena jumatano saa tatu kamili usiku, ni live itv. Fuatilieni wakuu.
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyu ni katika wale wachache, kipenzi cha Mungu, hajui unafiki, anatoa yote kwa moyo wa kizalendo. Na anastahili heshima kweli. Ameelezea bunge la katiba, linavyopatikana na historia ya katiba ya Tanganyika na Tanzania. Sikuambulia pa kumkosoa. Nafikiri kipindi kinahitaji yafuatayo
    1. Kiendelee wakati wote wa mchakato wa katiba
    2. Kiongezewe masaa hadi mawili
    3. Tume yenyewe ipewe semina na Huyu proffesor
    4. Tumtafutie Tuzo kubwa huyu proffesor.
     
  3. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi kwa nini huyu Profesa hakuteuliwa kwenye tume ya Warioba? Huwa najiuliza sipati jibu.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kipindi cha kwanza nilikiona mzee yuko deep na anajua alichokuwa anafanya!
    Alituasa tusipo itikia wito katiba itaundwa na wachache ili kuja kuongoza majority!
     
  5. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,339
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Ni ukweli usiofichika kuwa Prof. Shivji amebobea katika fani yake. Wasiwasi wangu ni kuwa je watawala wanafurahia mihadhara hii?
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahindi woote wangekuwa hivi tungekuwa mbali.
    HAKIKA NI MZALENDO
    HANA PUNJE YA UNAFKI.
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sio mbaya, ila apewe vipindi vingi sana kuelimisha umma. Huyu mle ndani ya tume, asingeweza kuelewana na wajumbe. Huyu anatakiwa kutoa semina kwa wajumbe wa tume na bunge. Kurekebisha mambo fulani fulani. Hasa wabunge wa CCM ambao wameonyesha upeo wa chini katika masula ya kutunga katiba.
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nasikia vitakuwa vipindi vitano tu, nawashauri ITV watengeneze DVDs nyingi za mihadhara hiyo na kuziuza kwa bei poa kwani ni rejea muhimu sana kwa wanaopenda kuijua katiba na ambayo haiwezi kupatikana kokote kwingine.
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hapana, ITV wamuombe Prof kuendelea na maada mbalimbali za katiba. Hili la DVD sawa lakini ni kwa wachache sana. Sasa wabuni mkakati wa Radio one na Prof shivji. Waacheni TBC walale.
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jibu ni kwamba ccm na ukweli ni mafuta na maji havichanganywi
     
  11. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu tunashukuru sana kwa taarifa, pia kutokana na maendeleo ya IT, siku hizi ingekuwa ni kusaidia jamii kama unge-record na ku-post youtube kwa wale waliokosa mijadala iliyopita au ambao hawana access na ITV kwa sasa (Wapo out of scope of ITV)
     
  12. Josephine

    Josephine Verified User

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na mawazo mliyoyatoa,hata mimi nafuatilia kipindi hicho ni kizuri sana.
     
  13. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    the guys fear their shadows
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kweli, nakumbuka hata wale wanafunzi wake waliopo bungeni, baadhi walimkejeli. Corruption despair rational decision making. Haki na rushwa ni kama maji na mafuta. Lakini hata hao CCM hawaelewi kitu, wanahitaji shule kutoka kwa Prof. Wakielewa kidogo tu watabadilika.
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mzanzibari mwenye akili nyingi
     
  16. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu nani kakwambia prof ni mpemba???fanya utafiti sio unatoa povu tu.
     
  17. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Angeteuliwa msingepata hii faida, ameachwa nje ili asaidie kukosoa hapa na pale.
     
  18. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Viva prof
     
  19. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazanzibar nao! eti mzanzibari!
    Kwani kuna tatizo gani akiwa mzanzibari? Sisi hatuangalii mzanzibari, tunaangalia mtanzania!
    Maana nyie kila kitu mzanzibari wy?.
     
  20. T

    Tyad of fake Politcs Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama serikali ina ueledi uyo mzee inabd apate tuzo,jinsi anavyo-lecture ata kma uwez kusoma na kuandka lazma utaelewa tena sana.
     
Loading...