Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Shivji, Deus Kibamba et al 11th JUNE ndan ya UDOM-KONGAMANO LA KATIBA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gagurito, Jun 10, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wadau kesho trh 11th JUNE hapa UDOM patakuwepo na Kongamano la katiba, watoa mada watakua ni prof. Shivji, Deus Kibamba na wengine wengi. Kuanzia saa 3-9 asubuh-jioni. Jitokezeni kwa wingi tujadili mustakhabari wa nchi yetu!
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Powaa tutazuka mzee
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Vpi kuhusu kuwa live on Tv?
     
  4. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa nawazimia sana kwa sababu ya hoja zao murua,nadhani litakuwa kongamano zuri.Kila la heri.
     
  5. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu kijana wa kinyalu (kibamba)namkubali sana! Sijajua itikadi yake ipo kwa mkweere au kwa dr halisi?
    Mtatujuza kinachoendelea kesho!!
     
  6. m

    menny terry Senior Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani mbona katiba iliyopo bado inafaa.Dr kitine alisha sema katiba mpya bila uadilifu ni sawa nakumfunga bata nepi! Hakuna katiba isiyo kuwa na mapungufu duniani.Sauth africa ilitengeneza katiba nzuri sana lakini miaka 3 iliyopita zuma alifanya ufisadi wa kutupa.Tuna jisumbua kuhangaika na katiba utadhani ni msaafu vile wiz m2pu.Mi nadhani 2anze kujenga familia ambako hapako shwari kwani pakiwepo na maadili kwenye familia basi Taifa litapona zaidi ya hapo ni kujidanganya.
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Nyamaza kulia,wanaume wanaongea mustakabali wa nchi...
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Km mpo dodoma JITOKEZENI TUKATOE MAPENDEKEZO YETU, Si mnakumbuka that time Bungeni tulipigwa mabom? This time hapana, NDIO NAFASI YETU.
     
  9. T

    Taso JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Tumechoka na Shivji
     
  10. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    anaenda kuongea na shina la magamba?
     
Loading...