Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Shivji atunukiwa Kiti Cha Usomi cha Mwalimu Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by omarilyas, Apr 19, 2008.

  1. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2008
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wazee najitahidi kuwatupia mambo ya leo MLIMANI wakati wa kumsimika msomi wetu Prof Issa Shivji Kiti Maalumu cha Usomi Cha Mwalimu Julius kambarage Nyerere. yeye anakuwa msomi wa kwanza kutunukiwa kiti hicho ambacho ni cha kwanza cha mfanowe kuanzashwa katika vyuo vyetu hapa nyumbani. kiti hiki kinamtambulisha Prof Shivji kama Msomi mahiri wa falsafa za mwalimu nyerere na mapmbano ya mwafrika. Kazi yeke itakuwa ni kufanya tafiti, mijadala na shughuli zingine zenye kulenga kutunza na kuchanganua mafundisho ya mwalimu nyerere haswa katika masuala ya vuguvugu la uafrika yaani PANAFRICANISM.

    Natumai nitafanikiwa kuupload baadhi ya mapicha na ikishindikana naomba mwanakijiji na invisible wanijulishe jinsi ya kuwatumia wao.

    Tanzanianjema
     
  2. n

    ngonga Member

    #2
    Apr 19, 2008
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    issa shivji ni mzalendo kweli kweli, ingekua kila msomi au maprofessor wa tanzania wanatetea wanyonge kama anavyofanya IS ingekua safi sana,kwa kifupi ni kwamba issa shivji ni mtanzania mwenye asili ya kiasia lakini ni mzalendo halisi kupita ben mkapa,edward lowassa,karamavi,msabaha,chenge,balali, jakaya na mafisadi wengine wote wasiopenda nchi yao bali matumbo na ufahari wakuwa na mali za wizi wanazoziiba kutoka kwa watu mufukara/maskini kabisa duniani yaani watanzania wakawaida.GOD BLESS YOU PROF ISSA SHIVJI KWA KUCHAGUA KUWA MZALENDO UNAYOIPENDA NCHI YAKO NA MTETEZI WAWANYONGE.
     
  3. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2008
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    TanzaniaNjema:

    Hebu tufahamishe kwa kina zaidi kuhusu tuzo hiyo. Ilianzishwa lini na ni nani anaiisimamia? Kwa kiingereza wanaiitaje?

    Shivji anastahili sana kuipata hiyo tuzo. Ningetarajia itangazwe kwa uwazi zaidi na sifa zinazotakiwa ili mtu awe mtunukiwa ziwekwe wazi zaidi. Je, ni kamati inayohusika na uteuzi huo?

    Mbona hii tuzo mhimu haifahamiki vizuri?

    Mwenye taarifa zaidi tafadhari tuwekeeni hapa tupate kuzisoma.

    TanzaniaNjema, natumai utarudi kama ulivyoahidi.
     
  4. M

    Mama JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Prof Shivji You deserve it, please lead a fight for ufisadi in our country. Najua u mwanasheria, je ni sheria ipi inayowafanya mafisadi kama Chenge et al wasiwe rumande kwa kutuhumiwa kwa ufisadi wakati upelelezi ukiendelea?
     
  5. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issa shivji anastahili kwa asilimia 100, kama marehem Chachage asingetangulia mbele ya haki nadhani ndie alikua anafuatia maana nae aliamini katika falsafa za Mwl nyerere...all the best Prof
     
  6. a

    andurusan Member

    #6
    Apr 20, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes, without a doubt Prof Shivji deserve the honour to be the first research chair of Mwalimu JKN. He has long been one of the most articulate critics of the destructive effects of neoliberal policies in Africa, and in particular of the ways in which they have eroded the gains of independence.... He is a regular contributor to PAMBAZUKA FORUM at http://pambazuka.org/en/, just search for his name …… enjoy
     
  7. a

    andurusan Member

    #7
    Apr 20, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is the description of the award

     
  8. n

    ngonga Member

    #8
    Apr 20, 2008
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebu pateni information kibao kwa ku-google CORRUPTION INVOLVED JERSEY ISLAND ENGLAND halafu mtashangaa jinsi kisiwa hiki kilivyokubuhu kwa kuweka vijisenti.
     
  9. O

    Ogah JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mtu kama Prof Issa Shivji na mfano wake ndio wanafaa kupewa nafasi za ubunge wa kuteuliwa na hata kupewa uwaziri.............JK umesikia!!!

    Hongera sana Prof Issa......haki yako kabisa kukusanya hizo heshima
     
Loading...