Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Shivji alitoa angalizo zuri sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dubo, Jan 9, 2011.

  1. Dubo

    Dubo JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Prof. Shivji alisema "vyama vya upinzani na wanaharakati madai yao ya mabadiliko
    ya katiba yanalenga zaidi maslahi ya viongozi kama nafasi za ubunge,
    udiwani etc kuliko maslahi ya mlalahoi Mtanzania wa kawaida".
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Common sense is not so common!
     
Loading...