Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Sechambo afariki dunia leo asuhi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mapambio, Apr 16, 2011.

  1. m

    mapambio Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni yule aliyekua mhadhiri wa UDSM...amefia Sekuco MAGAMBA alikokua anafanyia kazi tangu ahame...Source: Mimi mwenyewe, ni ndugu yangu,nimepokea taarifa asubuh hii, na ku confirm
     
  2. K

    Kundasenyi Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu alitoa na mungu ametwaa jina la bwana lihimidiwe, mungu amlaze penye stahiki ya matendo yake
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Poleni sana mgosi. Tuko pamoja.
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    RIP mtaalam
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Rip prof
     
  6. s

    seniorita JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole kwa wote waliofiwa...RIP Prof
     
  7. K

    KWELIMT Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    poleni sana ndg zetu,mungu awape nguvu kipindi hiki kigumu,pengo si kwenu tu bali taifa hili bado lilikuwa linahitaji sana mchango wake!






    mungu aiweke roho ya marehemu mahala pema amina.
     
  8. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Poleni sana ndugu, lakini ni Sechambo wa UDSM Faculty gani? Namfahamu mmoja wa IRA hapo hapo UDSM.
     
  9. One and Only

    One and Only Senior Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wafiwa wote na RIP prof
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nmekuwa UDSM ila simfahamu, mtu mwenye details anikumbushe, POLENI WAFIWA ANA RIP Prof.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    RIP...poleni sana!
     
  12. U

    Uswe JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ....r.i.p
     
  13. P

    PGW Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 19, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    RIP Prof ni yule aliyekuwa UDSM Institute of Resorce Assesment (IRA) na mazishi yatakuwa kesho
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,684
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    I am shocked, alikuwa mpiga kinanda pale CCT chaplaincy ibada ya saa nne!! mmhh nimeumia sana maana aliamua kurudi home kuwatumikia ndugu zake hapo Sebastian Kolowa University College!! Pumzika kwa amani baba
     
Loading...