Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Safari ajiunga CHADEMA; akabidhiwa kadi rasmi leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Apr 1, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Prof. Safari kajiunga RASMI na CHADEMA na hivi sasa yupo Live anajaribu kutoa ufafanuzi wa kwanini kajiunga CHADEMA.

    Tutaendelea kujuzana kinachoendelea, fuatilia updates hapa chini:

    =============
    UPDATES:

    1) Kuna mvua sana jijini Dar, vyombo vya habari kadhaa vimeomba kupewa muda walau ili waandishi waweze kuwasili. Ieleweke kuwa HABARI HII bado itakuwa TETESI, jina na nani anahamia CHADEMA tutafahamu baadae.

    2) We are now LIVE. Mvua nafahamishwa imepungua jijini Dar

    3) Sasa anaongea Dr. Slaa, anamkaribisha rasmi Prof. Safari na anamkabidhi katiba ya CHADEMA

    4) Baada ya kutoka CUF nilitafakari kwa kina, nilishauriwa kuandika vitabu. Mke wangu na wanangu tumetafakari na tukafikia muafaka! - Prof. Safari

    5) Kuna masuala matatu muhimu ambayo si ya kufumbia macho; suala la ununuzi wa nyumba za serikali, analitolea ufafanuzi. Kuna suala la UKANDA, nalo analitolea ufafanuzi. Na kuna suala la UDINI ambalo pia anajaribu kulitolea ufafanuzi kwa mapana kwa kuangalia historia tangu uhuru wa Tanganyika na ule wa Zanzibar - Prof. Safari

    6) Anawashangaa waislam wanaoburuzwa na wadini kuendekeza udini na anadai kinachosisitizwa katika uislam ni uadilifu. Anasema CCM wametumia fursa hii kujaribu kuuvuruga upinzani hasa wanapoona chama cha upinzani wanapoona kinakuwa na nguvu. Walianzia CUF kwa kudai ni chama cha waislam na sasa wanadai CHADEMA ni chama cha wakatoliki - Prof. Safari

    7) Tumepewa vitu tulivyo navyo Tanzania ili vitunufaishe sote si wachache tu- Prof. Safari

    8) Saa ya Ukombozi imefika sasa! Tujiunge na CHADEMA kuleta ukombozi huo - Prof. Safari

    MUDA WA MASWALI NA MAJIBU:

    Bahati mbaya sisikii vema maswali, majibu nitayaweka hapa.

    Kwanini anayaongelea yanayohusu ufisadi baada ya kujiunga CHADEMA? Ni propaganda za kisiasa au aelewekeje?

    - Nyumba za serikali anapendekeza twende mahakamani lakini anasikitika majaji wengi wameshanunuliwa! Anasema njia nyingine itumike falsafa ya People's Power. Hoja ya kuuzwa nyumba za serikali haikupita bungeni na ni haramu
    - Slaa anaongezea kuwa kati ya vitu ambavyo CHADEMA ingefanya within 100 days ingepewa madaraka ingerejesha nyumba hizo kwakuwa ilikuwa ni batili.

    - Anasema kitu kibaya ni kibaya, haijalishi upo CHADEMA ama CUF si propaganda.
    - Mbowe anaongelea kuwa kazi ya uamsho imefanyika Kanda ya Ziwa tu, si kama Zanzibar haijafikiriwa na wala Prof hajaja kwa ajili ya hili, suala si kujenga ukanda bali kujenga taifa. Rukwa bado, Kilimanjaro wala Arusha bado hivyo Lindi watafika na hata Zanzibar
    - Mbowe anasema kwanza wanamkaribisha Prof. ndani ya chama na wanaamini ni mtu muhimu na ana historia safi. Masuala mengine ya kiuongozi yatafuatia baada ya vikao vya chama vya kimaamuzi kufanyika

    - Anaulizwa kadi ya CUF ataiweka wapi? Kasema technically ndani ya CUF kama hutoi michango maanake umeshajiondoa rasmi na alishatoa taarifa CUF kuwa kaachana nao. Kasema wakiihitaji atawapelekea.

    - Anafafanua juu ya CCM kutumia UDINI kuwagawa watanzania, anasema hawana utofauti na wakoloni walivyotumia mbinu za kuwagawa waafrika ili kuwatawala

    - Dr. Slaa anasema yeye binafsi anayo kadi ya CCM kwakuwa aliinunua na wala si mali ya Makamba, hajairudisha na wala hawapi kamwe!

    - Prof. Safari anahitimisha kwa kuwakaribisha wanasiasa wengine MAKINI kuhamia CHADEMA kwani ndicho chama makini na anasisitiza wale MAKINI TU.

    MWISHO

    ====================

    WASIFU WA PROF. SAFARI:


    KUZALIWA (UMRI):

    Profesa Safari alizaliwa June 3, 1951.

    ELIMU YAKE:

    1972- Secondari,
    1979- University of Dar es salaam shahada ya sheria (LLB),
    1985- Masters (LLM),
    1995- (PhD) University of Sussex England. Baada ya kupata shahada hiyo alibaki England akawa anafundisha,
    2000- Alitunukiwa u Profesa.

    UZOEFU WA KAZI

    1972-1974 Matafiti msaidizi katika taasisi ya Institutes of Kiswahili Research
    1974-1976 Mhariri katika kampuni ya Tanzania Publishing House
    1979-1986 Wakili wa serikali katika wizara ya sheria
    1988-1991 Afisa Mtafiti na uchapishaji katika kituo cha Uhisiano wa nje kisha Mhadhiri mwandamizi wa sheria katika kituo hicho Nyadhifa (Vyeo) alivyowahi kushika;
    1978-1986 Mwenyekiti wa Chama cha wanasheria wa chuo Kikuu cha Dar es Salaam
    1982-1984 Mhadhiri wa sheria university of Dar es Salaam
    1983-1986 Mkuu wa Kitengo cha sheria, wizara ya sheria
    1984-1986 Mwakilishi wa wizara ya sheria katika baraza la elimu ya sheria Afrika Mashariki
    1990-1991 Kaimu Mkurugenzi wa masomo na program katika kituo cha mahusiano ya kimataifa
    1996-Hadi sasa, Mwenyekiti wa chama cha wandishi wa Vitabu Tanzania (UWAVITA), pia Mkurugenzi wa Masomo na programu wa kituo cha uhusiano wa Kimataifa
    1999-Hadi sasa, Katibu Mkuu wa Tanzania Center for Conflict Resolution, pia Mkurugenzi wa bodi ya hakimiliki (COSOTA)

    Makongamano:
    1978-Alihudhuria mikutano kadhaa ya Kimataifa kuhusiana na mambo ya sheria barani Afrika huko Nairobi (All African Law Students Association) Aidha,amewahi kuhudhuria makongamano mbalimbali yaliyohusu mambo ya sheria katika sehemu zifuatazo, Afrika Kusini, Sweden, Geneva, Botswana, Uganda na Marekani.

    Tuzo alizowahi kupata:
    1991-alitunukiwa tuzo iitwayo Ford Foundation Scholarship for Doctor of Philosophy programme
    1999-2001, Shaaban Robert Literary

    Maisha yake:
    Ameoa na ana watoto wawili.
     
  2. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunasubiri
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mkutano na waandishi wa habari unakaribia kuanza. Sijui kuna nini, lakini tutawajulisha kila hatua.
     
  4. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haya matangazo yanayo angukia APRIL fool's day yanatia mashaka, sijui tuyaamini au?
    MAANA hatuchelewi kusikia TAMKO kutoka kwa RAIS kwamba TUNAWALIPA DOWANS leo, mkipiga kelele wanasema ni APRIL FOOL's day mkikaa kimya wanalipa FASTA
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kiroho kinanidunda! Lakini nawaamini makamanda wangu hapo...
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Safi, nafuatilia kwa karibu.

    Tetesi ni kuwa kuna mtu anajiunga rasmi CHADEMA leo
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,816
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280

    Dakika nne bado tu hazijaisha?? Tunasubiri kwa hamu!!
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mod Umefuta Post Yangu

    Haya leta mambo
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Fools' day inaisha saa 4 mkuu. Dakika 5 zimeshapita, nafahamishwa waandishi kadhaa wapo eneo la tukio. Angalia last post hapo huu nilichodokeza
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    SItta??
     
  11. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Six au ?
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hii inanikumbusha sana siku hii:

    [​IMG]
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Invisible heshima zako hapa JF siku zote zimesimama sana hivyo chonde mambo ya fools day tuwaachie Michuzi Blog kuleeee!!!!
     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sidhani,

    Hajawa na ujasiri huo!
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vipi mambo Bado?
     
  16. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cheche!!

    hamna kitu humu.

    ngoja nisubiri, maana siku hii unaweza kuambiwa Obama yuko Kwa-Mtogole
     
  17. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    No!! Riz 1.
     
  18. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nadhani dk 8 tayari...nimeshakaa mkao wa kula!
     
  19. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mimi nimeshindwa kufanya kazi hadi nipate hii kitu. nasubiri hapa hapa na refresh page kila sekunde
     
  20. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #20
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sasa mkuu ikiitishwa Press si kwanza zinaanza porojo kabla ya jambo lenyewe?

    Hint yangu ilikuwa clear, kuna mtu anahamia CHADEMA leo; muda si mrefu atatajwa na kukabidhiwa kadi yake ya CHADEMA. Najua waandishi humo ndani hawajui, I can bet that
     
Loading...