Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Nzali afariki dunia

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kasheshe, Oct 26, 2008.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani nina msg. kwenye simu yangu ya Kiganjani kuhusu mwanamapinduzi wa mambo ya Teknohama Prof. Nzali.

    [​IMG]
    Naomba mlioko Mlimani au karibu naye mtuhabarisheni!
     
  2. MyTanzania

    MyTanzania Senior Member

    #2
    Oct 26, 2008
    Joined: Sep 9, 2008
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toa hiyo sms tujue ili tukuhabarishe
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2008
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    kwamba ana nyumba ndogo, hilo sio tatizo hapa,leta khabari....

    waberoya
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani kuhusu habari njema kuhusu 'technohama' right?
     
  5. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    None of you meet the requirement I posted below thus why, your posts are another mauza uza!

    It is not a MUST to post even when you are supposed only to read!
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    By the way, huna hoja na ndio maana watu wanashindwa wakusaidie vipi..
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Professor Dr. Nzali amefariki jana asubuhi, kabla ya kufariki alikuwa ni Dean wa Faculty of Electrical and Computer System Engeering (ECSE)katika CoET (UDMS).

    Raha ya Milele umpe Eee Bwana na mwanga wa milele umwangazie, apumzike kwa Amani.
     
  8. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2008
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,452
    Likes Received: 1,069
    Trophy Points: 280

    RIP Prof. Nzali. I knew the man. though he never taught me, but I heard from my compatriots who happened to pass in his hands that he was best at his job.

    Poleni wafiwa na Mungu awape nguvu katika kipindi hiki kigumu cha kuondokewa na mpendwa wenu.

    Kwa waliokuwa wanafunzi wake, nawapa pole sana.

    Masanja,
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    RIP Prof..

    Sasa we ndg. Kasheshe habari nyeti kama hii ndo kuifanyia riddle?
     
  10. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mungu wetu aliye muumba, akamkuza hadi kumuelimisha na kuwa Profesa, mpendwa wetu Prof. Nzali, hatimaye amemchukua.
    Bwana alitoa na Bwana ametwa Jina la Bwana libarikiwe. Amen.

    Poleni sana Wafiwa, kuanzia mke, watoto na ndugu, jamaa, na marafiki wote wa karibu.

    Raha ya milele umpe Ee Mungu Muumba, na Mwanga wa Milele umuangazie, Apumzike kwa Amani. Amen.
     
  11. M

    Masatu JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    RIP Prof Nzali
     
  12. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    R.I.P don!
     
  13. M

    Mama JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Rest in peace
     
  14. JohnShaaban

    JohnShaaban JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2008
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 465
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pigo kubwa kwa Watanzania, wanajumuiya wa UDSM, wanaTeknohama na na wasomi kwa ujumla. Utakumbukwa kwa mchango mkubwa wa elimu ya Teknohama ndani na nje ya madarasa ya CoET.

    Mungu ailaze roho yako pema peponi, AMINA!
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Apumzike kwa amani.
    Kasheshe, siku nyingine habari kama hii haifai kufanywa kwa mafumbo mafumbo. Habari za kifo cha mkongwe kama huyu si lazima zijulikane kwa wanajumuiya ya mlimani tu. Ungeeleza umesikia nini kwenye msg yako watu wengi wangetoa clue tangu awali.
    Lakini shukrani kwa kuileta hii habari
     
  16. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    OOh my GOD nimesikitika sana MUNGU aiweke Roho yake mahali pema peponi!J
     
  17. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2008
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    RIP Nzali, nitakumbuka upole wako na utulivu.Ni pigo hili kwa UDASA NA TAIFA
     
  18. O

    Ogah JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wafiwa na RIP Prof. Nzali
     
  19. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    RIP prof.
    Wewe Kasheshe wewe.Ama kweli wewe ni kasheshe
     
  20. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wajameni,


    Kama nilivyosema nilipata msg. kwenye simu yangu ya kiganjani lakini sikuwa na source nyingine ya kuweza kujihakikishia kuhusu msiba huu mzito kwa taifa!!!

    Kumbukeni kuna watu waliuwawa kwenye mitandao... hali ya kuwa wako hai!

    RIP prof. Nzali tutakukumbuka kwa mijadala motomoto... kule kwenye kijiwe cha Empty Think Tank.
     
Loading...