Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof na mbunge Wa bukombe asema Chama cha Ccm ni Chama cha zamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tafadhali, Jun 19, 2012.

  1. T

    Tafadhali Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na corrupt government haikusanyi kodi wawatumie wachumi wetu Kama prof lipumba na ngowi
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kweli chama chakavu!
     
Loading...