Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Mwesiga Baregu gombea jimbo la Muleba Kusini 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JJB, Jun 12, 2012.

  1. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Profesa Mwesiga Baregu(CDM) ni mwenyeji wa Muleba. Mimi kama mfuatiliaji mzuri wa siasa za muleba, ninamshauri agombee jimbo la Muleba Kusini la Prof Tibaijuka(CCM) mwaka 2015, kwani wana muleb wamemchoka huyu mama.
     
Loading...