Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Mwandosya azidi kuikoroga CCM aandika kitabu kuelezea rafu na rushwa ndani ya chama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 13, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Source Nipashe

    Waziri asiye na kazi maalum Pro Mack Mwandosya amezidi kukiweka chama chake pabaya mara baada ya kutoa kitabu kinachoelezea jinsi gani chama cha Mapinduzi kinavyocheza rafu katika siasa zake zikiambatana na tushwa na kujuana zaidi.
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Je, kinalenga kubomoa harakati za CCM kuelekea chaguzi 2015?
    Je, hii ni ishara ya Prof. kuachana na siasa?
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kinapatikana wapi Mkuu? tunaweza kupata hardcopy au softcopy wapi?
     
  4. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kinapatikanaje bosi?
     
  5. a

    afwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Bila shaka amesha jua hatma yake kupitia chama chao cha mizengwe
     
  6. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Hapo ni Lowassa na kambi yake.
     
  7. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM kunarafu usiombe kuanzia ya pesa hadi ya ***no. tujikumbushe yaliyo tokea kule kawe kwenyeule uchaguzi wa matawi. Sijamsikia Nepi akisema au akitoa kauli yoyote.
    Udhaifu ule ule
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Hata nami nimeshatabiri kitambo mambo yaweza yakawa hivyo!
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Anaendeleza ile dhana ya muasisi wa chama ya TUJIKOSOE. Hii dhana inaitofautisha CCM na NGO yenu.
     
  10. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hayo ndiyo maisha ya watanzania "ukikwama kwenye tope ni lazima walionyuma yako wakwame kwa kuwa umeziba njia"
     
  11. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Huyu professor wa electrical engineering. Bora hata angeandika kuhusu 'conservation of charge and energy in electrical circuits'
     
  12. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mwenye nacho au anayejua kilipo aniambia, tukakinunue tukisome.
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hiyo andika wewe,yeye ameamua kujikita kwenye siasa za CCM!
     
  14. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,648
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu!
    Hawa vijana wa kisasa wala hawajui kuwa hata Mwalimu aliandika kitabu kukikosoa chama alichokianzisha.
     
  15. t

    tupel Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mkuu ungetupa details za kilichomo ndani ya hicho kitabu
     
  16. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Weka kinapatikana wapi nijiliwaze kua alikua anatumiwa na sasa anataka sema ukweli wa moyo wake au lah hasha?
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mkuu kweli kinaitwa uozo wa umma? au umechakachua
     
  18. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    jamani mwenye hiyo kitu ebu kiwekeni
     
  19. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu tuagizie hicho kitabu kinapatikana wapi tukisome ndipo tuweze kujibu hayo maswali yako. ila kwa sasa tutakujibu kwa reference ipi?
     
  20. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Watu wanaaandika utafikiri kila mtu anaijua hii habari. mnaboa sana!
     
Loading...