Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Mwakyusa naona pia kaachwa, wizara ya Afya aliimudu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by UWEZO_WAKO, Nov 24, 2010.

  1. UWEZO_WAKO

    UWEZO_WAKO Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa maoni yangu Prof. Mwakyusa angeachwa aendelee na wizara ya Afya, japokuwa ni kimya naona kama aliimudu.
     
  2. 2

    2 heads up Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Prof aliiweza sana ila labda wamemuona tishio kwa 2015. Ni mmoja wa watu safi wachache waliobakia.
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Liimudu sana!
     
  4. K

    Kimweri JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 3,144
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nyie mnaosema aliimudu wizara ya Afya mnajua madudu aliyoyafanya huyu prof??!!watu walifurahi kuwa wamepata mwanazuoni mwenzao angewafaa..,lakini wapi.JAMAA akawa mpole kuliko kawaida.ILE WIZARA inaendeshwa na Blandina Nyoni,YEYE ndio last order pale,yule jamaa kila kitu alikuwa anatimiza tu matakwa ya yule mama.Haiba yake ya upole ilimfanya awe reduced to mfungua makongamano na mgeni rasmi wa warsha mbalimbali.
    Mbaya zaidi kuna uozo mkubwa sana umefanyika pale AFYA katika kipindi cha uongozi wake,fedha za wahisani zimeliwa hovyo,idara zimekuwa zikifanya kazi katika mazingira magumu mno,utoaji wa huduma umedorora.
    HE was HOPELESS.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    ulitaka afe na wizara..ameshajichokea akae akingalia watu proffessional
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Usafi wa mwakyusa uko wapi au kwa vile hajawahi kuingia kwenya anga za Dr Slaa, ungeshangaa kwani we uliyajua ya Makamba na Kinana.
     
Loading...