Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Mwajabu Possi wa UDSM aula TBC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Oct 18, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wakuu,

    Nimepata hii taarifa muda si mrefu, nawashirikisha.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Kwenye hiyo list ya wajumbe wa bodi, mbona namba (ii) haipo? Wamekosea kuweka namba ama kuna mjumbe wamesahau kumweka? Hii ndio Tanzania.
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    Gachuma,ama kweli hii nchi ina wenyewe
     
  4. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mimi pia nafanyaga makosa ya kiuandishi kama hii lakini ni kutokana na 'udogo' wangu ila kwa taasisi kama hii ni aibu ya hali ya juu
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Gachuma of all the people..
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Who is Gachuma?
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Well done, she is my Professor, she can deliver! Hongera mama.
     
  8. M

    MkuuMtarajiwa Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masuala ya Habari hayapo katika mambo ya muungano. Mjumbe namba (viii) Mkurugenzi wa habari idara ya Zanzibar anateuliwaje kuwa kwenye chombo/bodi ambayo haihusiki na mambo ya Muungano?
     
  9. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ningeomba isomeke TBCCM.
     
  10. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    muungano wetu ni wa kipekee.kwetu kwao kwao si kwe2
     
  11. m

    maswitule JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    I hate TBC, why do we have it? is misleading our peoples minds.
     
  12. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    na wenyewe ndio sisi pamoja na wewe
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Namfahamu Prof. Possi kama ni mama mwadilifu na mwenye heshima kwa watu wa rika zote na mchapa kazi sana. Kwa kuzingatia hilo, naamini kwamba atakuwa ni agent mhimu wa mabadiliko ya TBC, maana kwa hivi sasa TBC ni kama shirika la utangazaji la CCM. So ni wakati mzuri wa kulifanya liwe la taifa badala ya kuendelea kuwa la chama.
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    with stupid ruling party!!
     
  15. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Inamaana wale waliokuepo awali wamepigwa chini.wakina prof mgombello?
     
  16. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo kirefu chake kitakuwa ni nini? Tanzania broadcasting CCM? haha, labda ingesomeka CCMBC, kwa maana ya CCM broadcasting cooperation.
     
  17. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Gachuma moja ya wanaccm nambari 1 kanda ya ziwa akiwa na hisa nyingi kwenye kampuni ya coca cola mwanza na hotel ya New mwanza hotel
     
  18. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii tv inaongozwa na vilaza ukitaka kujua angalia vipindi vyao, ndio utajua inaongozwa na wajinga kama walio Magogoni.
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hakuna jipya, tena ataambiwa aendeleze uzandiki wa ccm, puuuuuuuu, nawatema! tupa kureeeeeeeeeeeeee!
     
  20. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona kuna jina la nchimbi hapo! Hata kama hawana ukoo na nchimbi tunayemjua lakini nadhani ni watu wa sehemu moja....mnyororo wa madaraka unaendelea
     
Loading...