Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof.mukandara akiri udsm elimu imeshuka

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BONGOLALA, Nov 25, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,355
    Trophy Points: 280
    Prof mukandara makamu mkuu wa udsm amekiri kuwa kiwango cha elimu ktk chuo hicho kimeshuka kutokana na maandalizi duni ya wanafunzi wanaodahiliwa!huku jk atamba kujenga vyuo vikuu kila kanda jee hili suala la elimu bora hawaoni kuwa ni tatizo?
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Vitakuwa ni vyuo vikuu au mwendelezo wa yeboyebo?
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Source please.

    Watetezi wa UDSM wako wapi?
     
  4. W

    We can JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    This does not need a source pls!
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Genekai, hakuna chuo kikuu kilichoanza kikiwa kamili. Vyuo vikuu vyote vilianza katika mtindo huohuo wa yeboyebo na baadaye vikagrow na kujikuta vina uwezo wa kujitegemea. Kama JK ataweza kulitekeleza hilo, basi ni jambo jema na ni tumaini jipya katika maendeleo ya elimu hapa nchini.
     
Loading...