Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Mukandala amefiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chupaku, Jan 20, 2012.

  1. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Prof Rwekaza Mukandala amempoteza mama yake mzazi. Msiba upo Chuo Kikuu na kesho saa mbili asubuhi kutakuwa na misa ya kumuombea marehemu katika kanisa la Chuo Kikuu.

    Tuweke siasa pembeni tuungane nao kuwapa pole na faraja katika kipindi hiki kigumu.

    Pole Prof Mukandala na familia yako.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jamani mungu si angemchukua tu huyo baba na kumwacha huyo bibi tule nae maisha
    loh
    rip bibi
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,041
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu mwezi wa 12 mwishoni nilimuona yupo na mkewe hospitali moja hv kubwa kumbe walikua wanamuuguza ndugu yao,poleni
     
  4. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Lingekufa lenyewe kuliko huyo bibi wa watu maskin. RIP bibi ila ulituzalia mtu wa ajabu sana
     
  5. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45

    Bibi alikua mzee sana. Mwache alale bwana. Mukandala bado anahitajika sana kutumikia wananchi.
     
  6. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Uongozi si jambo rahisi hasa wa vyuo vikuu. Hata ukipewa wewe ni kiti moto.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    pole sana MUkandala
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    poleni the Mukandalas...
     
  9. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What the hell is Mukandala!
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    R.i.p mama
     
  11. l

    lily JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mukabdala kampeleka mwanae kusoma Europe, na mapesa ya chuo! yaani garama ya chuo ni karibia miliion 2 kwa mwaka, jamani halafu toto lake haliko brain kivileeeeeeeee. RIP BIBI
     
  12. m

    mhondo JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama nı karıbıa mılıonı 2 kwa mwaka kwa nje mbona nı kıdogo sana.
     
  13. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwananchi yupi labda wewe anatakiwa afe yeye sasa mbwa mwitu huyo mavi ya kuku bibi rip. Umetuachia laana eeemungu mchukue na huyu.
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    angekufa yeye
     
  15. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole na wewe, umepata mkopo nini au mwanao afe yeye sasa rip bibi.
     
  16. c

    cr9 Senior Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    inna lillah wa inna illaihi rajium
    mungu ametoa na mungu ametwaa
    upumzike mahala pema peponi bibi

    pole profesa na familia kwa kuondokewa na bibi
     
  17. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni ngo'mbe flani inajifanya kama chuo ni chake na ccm anau maku wa hali ya juu amelaaniwa f. Him is a dog . Oh god ungemchukua huyu ukatuachia bibi, anatutesa sana laana kum. Afe yeye sasa kufa kufa kufa mkandala kufa ni wakati wako kufa. Shetani we kufa huna msaada kwetu
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pumzika bibi ila ulituzalia jitu la hovyo sana
     
  19. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kufeni wote. Laana nyie.
     
  20. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana Prof.
    OTIS
     
Loading...