Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 21, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,269
    Likes Received: 1,834
    Trophy Points: 280
    Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam,Prof.Rwekaza Sympho Mukandala amefanya kufuru kimatumizi UDSM.Katika safari yake ya kutembelea Chuo Kikuu Kishiriki cha Elimu cha Mkwawa Iringa almaarufu kama MUCE,Prof.Mukandala amekodi ndege ndogo ya kumpeleka huko yeye na msaidizi wake mmoja kwa thamani ya takribani shilingi milioni nne.

    Kama hiyo haitoshi,Prof.Mukandala aliagiza magari yake mawili ya kifahari aina ya V8 kutangulia Iringa kumpokea yakiwa 'full tank' na bila mtu yeyote ndani yake.Fedha zote anazozitumia ni mali ya UDSM.Nchi hii yaelekea wapi jamani?
     
  2. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 2,753
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    jiandae kuulizwa hili neno "source".
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ahh nshomileeeeeeeeeeeeee......kuraaaaaaaaaaaaaaaakuraaaaaaaaaaaaaaaaaababa!!!!!!!!!!!!!
     
  4. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa zangu wanafanya kazi udsm jinsi wanavyolalamika na ukwasi uliopo hapo udsm kiasi kwamba wanafikiria kuacha kazi. Ukiangalia story nzima wanamlalamikia huyo jamaa, na kama ndio anafanya ufisadi wa namna hiyo basi hafai kuwepo hapo ili kukinusuru hicho chuo. mbona wakati wa luhanga mambo yalikuwa mazuri!!!.
     
  5. CHUAKACHARA

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 10,651
    Likes Received: 2,657
    Trophy Points: 280
    He should resign!! UDSM students youshould stage a strike. lakini mind nyie sio madaktari hamna athali zozote kwa taifa. Nyie
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,410
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Haaahaa! Jamaa namfagilia kwa kujipenda na kufanya mazoezi karibu kila asubuhi....ila mambo mengine namshangaa sana. Toka akiwa REDET mpaka leo hii namshangaa sana huyu bwana mkubwa,lol!
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utamaliza lini kumshangaa ili na mimi nianze kumshangaa??!!
     
  8. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    peleka tuhuma hii takukuru.
     
  9. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,271
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wakuu naomba kujua huyu jamaa anapokea shilingi ngapi kwa mwezi na Posho(kama zipo) ni shilingi ngapi?
    na je wakuu wote wa vyuo vikuu wana mishahara sawa au mishahara inategemea ni chuo kipi na kina uthamani gani kwa taifa?
     
  10. double R

    double R JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 826
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 60
    Ponda mali kufa kwaja.... ila sijui lini?
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 62,009
    Likes Received: 10,501
    Trophy Points: 280
    UDSM kilikuwa cha maana enzi za Kuhanga..
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Wait a minute, assuming uliyondika hapa ni kweli, je hizo V8 zilitumwa zikiwa kwenye auto pilot mode?
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,554
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu mm apo kwenye red hzo gari zinafana na zile ndege zinazoendeshwa bila rubani? mana unasema bila m2 yyto ndani
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,092
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii tabia ilianza kimya kimya kwa mawaziri sasa inasambaa kwa watumishi wengine. Hakuna magari Iringa? Chuo cha Mkwawa hawawezi kumtembeza huyu Mukandala kwa muda mfupi aliokuwa hapo Iringa? Kwa nchi maskini kama hii inakuwaje mkuu wa chuo (mkuu wa chuo!) asafiri kwa ndege huku gari lijazwe mafuta na kumfuata Iringa kwa safari za hapo mtaani Iringa? Kweli Mukandara anaweza kusimama mbele za watu na kuhubiri utawala bora?

    Huyu Mukandala siyo hilo tu, anaishi kwenye nyumba yake Makongo, lakini kwa tamaa zake bado amechukuwa nyumba za lecturers hapo chuo kikuu? Sijui inakuwaje anakaa kwenye nyumba mbili kwa wakati mmoja? Au anatumia kwa shughuli 'maalum?'. Sijui ni kitu gani waliangalia na kumfanya huyu Prof awe mkuu wa chuo? Anakiuwa kabisa.
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,174
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    chuo kina ukwasi halafu watu wanaacha tena kazi? They must be crazy!
     
  16. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akiue chuo mara ngapi!!!, kimeshakufa kabisa, kipo kipo tu!!!, Bila huyu jamaa kuondoka pale hakutakuwa na jipya.
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,963
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ndio nshomile bwana`bila kukodi ndege na vx kutangulia mtajuaje kama yy ni mtu mkubwa?
    msishangae hiyo tu hata fedha za miradi ya mliman city zinaliwa who cares?
    kula baba hata ukiweza uza na chuo kabisa
     
  18. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Source pse hatutaki majungu humu JF
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na bado! Kama tuhuma hz ni kwel, kila m2 ataomba ukuu wa chuo.
     
  20. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Kweli watanzania wengi hatujabarikiwa umakini na udadisi. Vinginevyo si rahisi kunywa hii story kaka ilivyo.

    Kwa kuanza, what is million nne kwa serikali au taasisi zaidi ya kununua rims za karatasi haitoshi hata toner ya printer 10 ije kuwa maslahi ya wafanyakazi
     
Loading...