Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Mukandala achanganyikiwa kusikia Jumatatu mgomo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ndokeji, Jan 8, 2012.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Makamu mkuu wa chuo kikuu cha Dar es salam prof. Rwekaza mukandala kahaha baada ya kusikia Daruso wametangaza kuna mgomo wa wanafunzi kutoingia madarasani kuanzia jumatatu . Prof mukandala akamua kumpigia simu raisi Wa Daruso akimuomba awatangazie wanafunzi kusitisha mgomo mara moja na kumuhakishia yeye yuko tayari kukaa na Daruso mezani na Kuyamaliza hayo Maswala .
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa taarifa Bw Rais wa Daruso...

    Haki haiombwi bali inapiganiwa.
     
  3. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je muda wote alikuwa wapi kufanya mazungumuzo? Ni ujinga kutokufanya mlichokubaliana. Fanyeni mgomo, kama mnazungumuza basi wakati huo watu wasiingie class, lakini ukikubali muingie class, then yeye atachokifanya atawapick viongozi wa migomo na kuwafukuza tena. Cha muhimu nawashauri gomeni! Nakumbuka marehemu (R.I.P) Chachage ktk kupigania haki za wahadhili wa vyuo vikuu nchini alifanya mtindo wa mgomo, then wapo kwenye kikao na waziri huku watu wapo kwenye kikao wanasuburi majibu na siyo ofisini.
    Kitu ambacho mnaweza fanya:
    1. Itisheni kikao J3
    2. Wanafunzi wote wasubiri matokeo ya mazungumzo na VC kikaoni,
    3. Majibu ndiyo yakayoamua.
     
  4. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana nawe kabisa ...Huyu mkandara ni kilaaza sana.
    Alichukua chuo kikiwa kina heshima Africa na ulimwenguni ila kwa sasa chuo kimeporomoka kwa upuuzi wake wa kuendekeza siasa badala ya taaluma.Vijana wakazeuzi haki itapatikana tu.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Udsm,,,,,
     
  6. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    UZUSHI huo
     
  7. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Poleni bana, ila ndo wasomi wa leo walioamua kuoana na siasa
     
  8. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    uzushi nini hujui hata kinachoendelea kama huna chakupost tulia usiropoke kenge wewe
     
  9. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,892
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    ... Kila la kheri ktk harakati zenu. Kwa sasa ni kama serikali inaendesha mkakati wa chini chini wa fukuza fukuza vyuoni-kama mko makini mtakuwa mmeshagundua. Kwahiyo, mnapotaka kugoma tena tambueni kwamba wengi waatafukuzwa tena.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kuna suala gani this time?
    Next CCM candidate akija kutafuta wadhamini kugombea uprezidaa msisahau kumpa support na kuzunguka nae nchi nzima eh. Poleni sana <with my JK smile>
     
  11. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bwabwa ww
     
  12. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,750
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    Kwani ni jambo baya kuomba mazungumzo yafanyike? Au watu walishajiwekea maamuzi kichwani kuwa lazima mgomo uwepo? Nampongeza Profesa, nampongeza rais wa DARUSO (kama amekubali).
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkosa hoja.. source: da Lizzy
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,966
    Trophy Points: 280
    &#8203;na wagome kweli sio wanabeeep tu.
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,989
    Likes Received: 3,528
    Trophy Points: 280
    Hivi Kuwarudisha chuoni wanafunzi waliofukuzwa inahitaji mjadala!!!!
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hana haki yakuitwa jenge bali mi mjusi
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ilopo mkomae tuone watafukuza mpaka lini ila msijelegeza uzi wakati wenzenu washakuwa eliminated
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni vyema serikali ikatambua haki yao na siyo kufanya kuwafukuza bila kufuata utaratibu eti ili kuwaogopesha wasidai haki zao. Embu fanyeni kuwatimizia haja zao tuone kama matatizo hayataisha na chuo kurudi ktk hadhi yake ya awali. Pia inaonyesha mkandala ndo tatizo ya yote kwa ktk Tz nzima hakuna mtu mwingine anaeweza kukiongoza hicho chuo? Ni vyema serikali ikaweka maslahi ya elimu mbele na siyo siasa
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    naomba mgomo ufanyike kama tukivyopganga.
     
  20. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mgomo umeishia wapi
     
Loading...