Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Muhongo umetisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ASHA NGEDELE, Jun 22, 2012.

  1. A

    ASHA NGEDELE JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Nimetoka muda si mrefu kumsikiliza waziri wa nishati na madini na amefafanua kwa kifupi baadhi ya mambo ambayo ameamua kuyabadili kwenye utendaji kazi wa Tanesco. Kwa maelezo yake amesema kuanzia Mei 2012 mtu yeyote atayeomba kuunganishwa na Tanesco kupata umeme, anatakiwa kupatiwa huduma hiyo ndani ya mwezi mmoja.

    Nadhani amefanya uamuzi wa busara, si tu kwetu wananchi bali atasaidia hata Takururu kwa upungufu wa rushwa kwenye kuunganisha umeme.

    Kwa umeo wangu mdogo nafikiri huyu waziri atafanya mambo makubwa sana kama tu mipango yale ni kweli itatekerezeka kama inavoonekana.

    Asante Muhongo
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nguzo wanazo?
     
  3. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Tatizo sio Tanesco,Tatizo ni Mfumo (System)
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....kwanza atoe maelezo sahihi juu ishu ya Kiwila...vinginevyo bado hajatisha.
     
  5. S

    Soze Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Anashindwa nini kutoa maelezo yanayoeleweka kuhusu mgodi wa kiwira .

    Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mhungo si ni mwanasiasa tu, anasema ili muone serikali inafanya kazi? Muulize huyo Mhungo ni kwa kiasi gani wameiwezesha TANESCO ili iweze kutekeleza hilo agizo? Maana nguzo tunauziwa, waya na wenyewe tunauziwa. Mara utaambiwa Luku zimeisha. Mtu unaambiwa nguzo lazima ununue halafu wakishakuwekea umeme wanakwambia nguzo si mali yako. Mimi nilinunua nguzo kwa about milioni moja na bado siku chache baadaye majirani wakawa wanaunganisha umeme bure tu kutoka kwenye nguzo yangu. Kuwauliza TANESCO wananambia hakuna mtu anayemiliki nguzo aaarghh! Hakuna serikali niliyowahi kuichukia kama ya Kikwete.
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tanesco ilikuwa inauza nguzo tangu enzi za Mkapa, so ungeichukia serikali ya Mkapa kabla ya kikwete au serikali ya ccm kwa ujumla

    Huyu waziri anaongea maneno matupu Tanasco hatoiweza... alijaribu Idrisa kuwanyoosha kwasababu ya siasa za kidin waka muondoa..

    siasa tupu hamna kitu hapo..
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Ule mzigo mzito ataweza kuubeba kweli?
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Muhongo ....ni jembe kweli kweli ameanza kazi yake vizuri sana.
     
  10. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ni yaleyale tu hamna kitu.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hata mimi namkubali hilo jembe
     
  12. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    acha uongo mkuu huyu ni mwana geolojia si mwana siasa kamwe kama una yako ulotumwa kayajadili na mkeo sio kusingizia watu makini kama professor muhongo . ndo maana hajawahi kuomba ubunge mahala popote na amesema kuwa asiposikilizwa anrudi kufundisha.
     
  13. chubio

    chubio Senior Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pambafuu..!!hyu mhongo mbona ana mawazo finyu kiasi hki,watu 2meshatapeliwa mpka bac hlo haliwezekan serikali DHAIFU haishiwi porojo kwa wananchi wake..huu ni upuuzi
     
  14. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    zisije zikawa kerere za chura tu huku tembo akinywa maji kwa kwenda mbele.
     
  15. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tumpe nafasi
     
  16. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Je kama mtu atalipa na asiwekewe umeme kwa visingizio vingi tu vya mara nguzo, mara luku, mara nyaya hakuna, atawafukuza kazi au na yeye ashaanza yale yale ya shemeji umeniona?!
     
  17. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwezi mmoja kuanganishiwa umeme baada ya kulipa ni muda mrefu sana, anagesema hata baada ya wiki mbili ningeelewa.
    Kumbuka mteja analipia karibu kila kitu kuunganisha umeme, Tanesco wanatakiwa waje na vifaa na mafundi wa kuanganisha (hata vifaa vingine wanakwambia mteja ununue) halafu bado tena nisubiri kwa mwezi mmoja! Huyo prof atakuwa hayuko serios aisee...!
     
  18. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona Anna Makinda anamkingia kifua Waziri wa Nishati na Madini? Ningefurahi sana kama bunge letu lingeweza kugeuka bunge la Ukraine hata kwa siku moja tu. Huyu mama ni DHAIFU na kichefuchefu pale bungeni.
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ukifuata utaratibu utaambiwa nguzo hazipo, lakini ukiwapa bahasha nguzo inapatikana saa hiyo hiyo.
    Hakuna watu wapuuzi nchi hii kama TANESCO.
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni ngoma nzito sana kwake, hawezi kuicheza katu.
     
Loading...