Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Muhongo -> SYMBION -> Kikwete ->

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Aug 22, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wakuu,

    Kuna sekeseke linaendelea chini kwa chini ambalo likifumuka linaweza kupelekea Prof. Muhongo kuhamishwa Wizara au kupoteza nafasi yake.

    Kifupi ni kuwa jamaa kaingilia maslahi ya wakubwa na kwa sasa mambo si mambo. Tutayasikia ya kusikika muda si mrefu.

    Nimeandika ili wajue tayari tumejua, tuna taarifa za ndani zaidi na tunafahamu kinachoendelea kati yetu na wamarekani.
     
  2. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Weka vitu mkuu! Prof. Mcassava wewe unafaa sana, jembe lenye kuchapa kazi nakuomba tu uwe makini wasije wakakulimboka au kukumwakyela.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaan maliasili na NISHATI hata malaika hawez kuja kuiongoza:sleepy:
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Validate your statement Please. Kwanini kuto taarifa nusunusu? mimi hapo sijaona cha kucomment kwa taarifa ambayo ni INCOPMLETE.
     
  5. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ccm hamnaga jipya.
     
  6. peri

    peri JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu toa taarifa kamili tena kwa uthibitisho, tunashindwa kuelewa na itachukuliwa kama umbea na porojo za kijiweni.
     
  7. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Mara zote nisome vema. Nasimamia hoja zangu, na kama una access na Ikulu, uliza kwanini JK kasitisha ghafla kwenda Ethiopia. Uliza nini kinaendelea kati ya Ubalozi wa Marekani na Ikulu yetu.
    Kwenye bold hapo! Ndo JK anapopata wakati mgumu. Ngoja tuone upepo huu kama utafanikiwa kupita.
    Vuta subira.
    Hii Wizara ni ngumu sana, Muhongo si mwanasiasa; anajaribu kufanya kazi na kuziba mianya mingi ya rushwa, ameanza kukumbana na vigingi kwenye Nishati, kila sehemu anawindwa. Akikosea tu, wanaye
     
  8. MANI

    MANI Platinum Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Haya yetu macho na masikio maana kuna mmoja alilia alipopigwa chini kuwa amegusa maslahi ya wakubwa !
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mwaga mboka mkubwa!
     
  10. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mhh! Yetu macho na masikio walalahoi!
     
  11. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa serikali iliyojaa wababaishaji kama ya kwetu, hata akitokea mtu muadilifu namna gani lazima atapigwa vita tuu. Na kama kweli Prof Muhongo amedhamiria kuleta mabadiliko ya kweli hapo wizarani kwake, i doubt kama atadumu muda mrefu. This country is rotten to core leadership-wise! Na kama ni injini ya gari basi inahitaji overhauling na sio kubadili badili spare parts.
     
  12. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu yetu macho, ni ngumu sana kupeleka uadilifu "Nishati na madini" Ni shamba la watu kutengeneza ustaafu bora!

    Thanks mkuu.
     
  13. D

    Deo JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mungu amlinde huyu waziri, labda ni yule Nyerere aliyesema kuwa "mtu mmoja ndani ya CCM atachukizwa". Angalau pangua mipango hiyo na wakati huo huo mwaga ugali ili tujue nini kilifanyika
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Nimecheka hadi basi
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Makofi yote yale Bungeni wamuamishe wizara? ........................
     
  16. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    Sasa kama unamuingilia boss wako anayejidai kuwa msafi wakati ni mambo yake kichini chini!!!
     
  17. m

    malaka JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Basi we akili yako nzito sana. Unaweza kuchukuliwa mkeo kwa kudhamni umemfananisha. pole
     
  18. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    syimbioni wana kazi ya kusambaza umeme vijijini...halafu inawezekana serikali ya marekani imegunduwa usanii uliofanyika wakati yule mama mmarekani alipokuja kufunguwa syimbion power
     
  19. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Basi tena hapo ndio utakuwa mwisho wao kama wanataka kuendelea kulindana
     
  20. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....This country bhana' teeh teeh teeh..... Upepo tu huo utapita....
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...