Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Muhongo: Subirini maamuzi magumu TANESCO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tume ya Katiba, Jun 21, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Waziri wa Nishati na Madini, Profesa, Sospiter Muhongo, amewataka wananchi kuvuta subira wakati akishughulikia orodha ya watumishi wanaolihujumu Shirika la Umeme (Tanesco) kwani yeye si mtu wa kukurupuka.

    Aliyasema hayo alipokuwa akizungumza na NIPASHE mjini hapa juzi.

    “Vuta subira…unajua mimi nimelelewa katika sayansi, si mtu wa kukurupuka tu, ni lazima tufanye uchunguzi kwanza suala si kuyataja tu,” alisema.
    Alisema hataki kumuonea wala kumpendelea mtu, hivyo watafanya uchunguzi wa kina, kuyaanisha matatizo na kisha kuja na njia za utatuzi kabla ya kutoa taarifa kwa umma.

    Profesa Muhongo, alisema hayuko tayari kusema mambo nusu nusu katika vyombo vya habari na kutaka wananchi kuvuta subira.

    Hivi karibuni, Profesa Muhongo, alikwenda kutembelea Tanesco na kuwataka watumishi kuwataja watu wanaolihujumu shirika hilo kwa kutumia kura za siri.

    sosi: Ippmedia.com
     
  2. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ukisikia maamuzi magumu nchini Tanzania ujue mkuu wa kaya amelindwa. na ndio maana wanakuwa wagumu kuamua ili wapate watu wa kuwatoa kafara kwa ajili ya mkuu wa kaya.
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi hofu yangu ni kuzimwa kwa watu hao kutokana na nguvu kubwa waliyonayo Mafisadi, baadae tutaanza kusikia siasa ama anaweza asichukue tena maamuzi magumu ni muda toka ametajiwa wahujumu hao wa tanesco
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Asije akaenda mbali mpaka akakutana na mkono wa chuma kutoka magogoni.
     
  5. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tunasubiri,ila tusije kusubiri kwa karne!maana wote aliotupa ahadi pamoja na yeye tutakuwa hatupo duniani!
     
  6. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :llama:Anatia matumaini tunakuombea usibadirike kama wenzio wengine. Kumbuka cheo ni dhamana. Siku ya mwisho utakuja kuulizwa ulikifanyia nini.
     
  7. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aanze na mafundi wote kwani wao ndio vishoka wakubwa
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    limeanzishwa 1930 mpaka leo just 20% ndio wenye umeme!hataki mambo ya tume ni upuuzi!PUBLIC HEARING ITAANZA
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    box la spear ya tanesco toka uk imelipiwa pound 50000 kumbe ni misumari
     
  10. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kuu ni kweli ? Kama ni hivyo huyo aliyefanya hivyo anastahili china style. risasi tu tena anazinunua kwa hela yake mwenyewe.
     
  11. r

    raymg JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wamejiunganishia umeme kinyume cha sheria, hawaripi bils, imebainishwa na Waziri wa nishati na madini leo bungeni
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...