Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Muhongo ammaliza rasmi Mhando; Mama Rwakatare naye alipuliwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUMBUZI, Jul 28, 2012.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Sijawahi ona ktk kumbukumbu zangu za viongozi wa CCM mtu BOLD na muwazi kama huyu.

    Kunaonekana nuru kuhusu suala la Umeme TZ amesema muhando na mkewe na watoto wake wawili walikuwa na kampuni iliyoanza kwa Tshs 10mil. the after 8 months ikapewa tenda ya Tshs mil 850.

    Amesema waliagiza spea ila sanduku lililokuja likawa la Misumari. Hv hii nchi inakwenda wapi?

    Mama Rwakatare naye atajwa wizi wa umeme wa zaidi ya mil 10
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Du St.Mary za mama rwakatale zina unit feki za tanesco!
     
  3. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Tanesco wanajishughulisha na masuala ya uwindaji siku hizi!?
    SPEAR = MKUKI.
     
  4. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    St.marys in,ternational school milion 10.5
    acsses bank.. Million 13
    sharif co. Million 25.. Amesema wezi hao wamefikishwa kizimbani kujibu mashtaka na tusubiri maamuzi ya mahakama
     
  5. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,701
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Amesema kuwa St Mary Secondary Schools za Mheshimiwa Rev Rwakatare ni mojawapo wa wezi wa umeme wa Tanesco, wameiba jumla ya Tshs millioni 10 plus.

    Shame on you Mheshimiwa Rev Rwakatare.
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wakuu,

    Waziri wa nishati na madini amewataja wezi wa umeme na miongoni mwao ni St MARRY'S na ACCESS Bank ya Tabata. Duh wahujumu uchumi wako wengi kumbe.
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    Chifu waweza fafanua zaidi kwa sisi tulio mbali na televisheni...asante
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Kampuni ya BMW(BabaMamaWatoto wa William Muhando) imeanzishwa April 2012 na mpaka kufikia July 2012 imepata tenda ya mil800!! Wakurugenzi Ni Eva(Mama William Mhando) na Afred Muhando(Mtoto wa William Mhando)!!
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wizi mdogo mdogo namna hii nao unatumika kisiasa jamani?
     
  10. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Inakuwaje shule inayomilikiwa na Mchungaji wanaiba umeme..labda wafanyakazi wameiba umeme bila mmiliki kujua..Ngoja tumsubiri Rwakatare atuambie..maana kwenye mahubiri anakemea wizi sasa inakuwaje ofisi yake inaiba umeme..
     
  11. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wizara husika ilikuwa ikifanya kazi gani muda wote huo!
     
  12. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Lucy Msafiri m bunge viti maalum alikuwa anauza matairi tanesco kwa bei ya mara 5
     
  13. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    wizi mdogo mdogo nao ni wizi
     
  14. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,701
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Bongolala alichemsha, ni spares (yeye kaandika Spear, mazao ya shule za kata hayo!!!)
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Mbona Muhongo kastuka sana alivyotaja kamati ya matumizi.
     
  16. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwanza kakosea, pili kuna maswali alikuwa hajamaliza kujibu. Right?
     
  17. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ....................................
    Jamani huyu mama si ndo yule Mchungaji wa kanisa kubwa hapa Dar es Salaam..!!??
    ....................................
     
  18. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hamna kitu. Hizo ndio benefits za kuwa Mkurugenzi bwana, solution ilikuwa kusitisha tenda tu sio kupolitisize namna hii.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Yeah hadi na mimi huku nimestuka sana the way alivyostuka nikajua muhando and co washafanya mambo thru mic!!
     
  20. K

    Kirokolo Senior Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 145
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Waziri wa Nishati na Madini ameitaja shule za st mary's zinazomilikiwa na mchungaji dr mhe. Rwakatare (mbunge), ni miongoni mwa wezi wa umeme wetu. Nimeshangazwa sana na taarifa hii. Kiongozi wa kiroho anadhiriki wizi, tena wa mali ya umma? Isijekuwa hata kanisani kwake tunatumia umeme wa wizi kusifu na kumwabudu Mungu. Nina watoto watatu katika shule hizi, kuanzia leo ninawahamisha. Watanzania, hivi tunakwenda wapi na nchi hii katika hali kama ilivyo sasa? I am so dissapointed! ! ! ! ! !
     
Loading...