Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Mkandara na Prof. Kikula -manufaa ya kisiasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, Mar 31, 2012.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Hawa ni manaibu wakuu wa vyuo vyetu vikuu, Chuo kikuu cha DSM na chuo kikuu cha Dodoma.

    Taarifa rasmi zinaonyesha kwamba wameshafikia umri wa kustaafu lakini yaonekana kwa manufaa ya kisiasa wameendelea kuwa kazini bila hata nafasi zao kutangazwa kama ilivyo ktk charter za vyuo hivyo. Hisia yangu ni kwamba ni uvunjifu wa sheria ambayo Rais mwenyewe aliweka sahihi. Charter zote ziliwekewa sahihi na Rais tena huyu huyu aliyeko madarakani, Bw. Yote ni sawa.

    Kwa mtindo huu hakuna atayestaafu na kuachia nafasi kwa wasiyo na ajira.
     
  2. s

    senzighe Senior Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Domo refu kama chupa kazi umbea tuuuuu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Bora mimi sijasema!:hand::A S 13:
     
  4. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Argue critically and logically, siyo kusema domo refu kama chupa... kwa sababu lako hatujaliona??????

    GREAT THINKER, give reasons, kanusha kuwa alichokiandika mleta maada siyo cha kweli kwa kutoa sababu zenye mashiko. Lakini kama hauna cha kuongea au hauna ushahidi na utakachoandika, soma na upite kama wengi wanavyofanya, siyo kuleta majungu na vijembe vya kike.......samahani, sijui jinsia yako, pengine wewe ni mwanamke.....sorry.....
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo wanawake ndo huongea vitu visivyo na mantiki??????
    Hebu watake radhi.

     
  6. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Historia yako JF ni fupi kiasi hujapata muelekeo wa hoja;

    Join Date : 1st January 2012
    Posts : 16
    Rep Power : 317
    Likes Received 0
    Likes Given 0


    Unajifunza yale yale ya Lusinde?
    Naamini hata kama wanaosemwa una ndoa nao lazima ifike siku useme tuachane!
    Funga ndoa kwa wema siyo kwa kufa na kupona ktk ubaya.

    Hawa watu hawajafikia umri wa kustaafu?
     
  7. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani Mkandara ni naibu mkuu wa chuo au Makamu mkuu wa chuo?
     
  8. C

    ChadwickSa Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Funga ndoa kwa wema siyo kwa kufa na kupona ktk ubaya.

    [​IMG]
     
  9. s

    shizzoudo Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi jf,hawa wakubwa vyuoni wako kwa maslah ya chama tawala,ukifuatiliakwa makini utagundua kwamba kuna wanafunzi udom wamekua suspended kisa walikua wanakwenda kushiriki kampen za udiwan chang'ombe

    • :nono:
      • :bounce:


     
  10. r

    rebule Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi inakuwaje mtu unapata ujasili wa kutoa matusi. kwani huwezi pinga HOJA YA MTU VIZURI MPAKA UTUKANE????? MUMELELEWAJE NINYI WATU!!! hata kama mtu katoa hoja isiyokuwa na mashiko kwanini usimueleweshe au hata kumpuuza tu mpaka utukane????? sasa kati yake aliyetoa hoja pumba na wewe uliyetoa matusi nani wa ovyo????
     
  11. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama baba yako sio Mukandara basi ni Kikula.................
     
  12. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Makamu Mkuu wa Chuo - Vice Chancellor.
     
  13. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata Philemon Luhanjo aliongezewa eti miaka miwili kisa kuna kazi ya shughuli ya miaka hamsini ya Uhuru ameianza na inabidi aimalize YEYE na blah blah nyingi!

    Hiyo ndiyo Tanzania zaidi ya unavyoijua........ Mtunga sheria mdio mvunja sheria....
     
  14. M

    Mr.Waukweli Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sio hao tu hata kiravu aliongezewa miaka kisa uchaguzi wa 2010, eti alikua ameizoea kazi hivyo angekuja mtu mwingine angevurunda.sasa sijui kama sasa hivi anajua matokeo halisi ya kura za uraisi 2010, mana alikua anapiga chenga kujibu hilo swali. ndio tanzania yetu hii. kisiwa cha amani.
     
Loading...