Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Mark Mwandosya alivyochambua siasa za CCM mkoani Mbeya - VIDEO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagamoyo, Dec 28, 2011.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,108
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Prof. Mark Mwandosya alivyochambua siasa za wanachama wa CCM mkoani Mbeya,'' kutabiriana kifo, sijui huyu amechoka, mzee apumzike..... n.k ', mbinu za wana CCM kutumia fedha kupata uongozi, RC(regional commissioner) na DC (District commissioners) kujihusisha na siasa kwa kupendelea baadhi ya wana - CCMMbeyaRungweMboziKyelaMwenyekiti Mwakasendo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Viongozi wetu, hata hawa ma Drs. na ma Profesa wa kweli waliokula ashkirimu za Princeton Junction hawajui kuongea.

    Some strong points made. Ila amekiuka mwiko wa "mtoa rushwa na mpokea rushwa" wote kuwa haramu.
     
  3. GABLLE

    GABLLE Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuongea ni haki ya kila mtu. Wewe mpokeaji ndiye wa kuchagua upokee lipi ambalo linaweza kukusaidia katika maisha yako. Kulaumiana hakujengi au hakuleti maendeleo!!
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Kuongea ni haki ya kila mtu, lakini tunategemea viongozi wetu, tena wasomi wajue kujieleza vizuri sio kuji contradict contradict.

    Pia, huyu Mwandosya haoni aibu kutetea ukabila na ku justify wananchi kuchukua rushwa waziwazi ?
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Tatizo lenu kubwa bado mnamuota prof. Mwandosya kwenye kugombea urais 2015 na woga wenu ndio unawapeleka kuandika mambo ya kipuuzi!!
     
  6. T

    Tujisenti JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli kabisa
     
  7. G

    Galinsanga Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    si ndo hapo tatizo lilipo! nahisi huyu babu hawampendi hao jamaa zetu wa kusini. kwa afya ile kweli unaweza kufikiria kumpa majukumu makubwa kiasi kile ?si atakufa in a week.
    yeye mwenyewe anajua ndiyo maana ameanza mpa chapio dogo.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    babu wa watu sijui kakosa nni nae aachane na siasa ili wamuachie apone
     
  9. chubulunge

    chubulunge Senior Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du si mchezo
     
  10. Y

    Yakub Jamal Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwandosya anachoumwa anakijua mwenyewe, haja logwa wala kupewa sumu, anaugua kama binaadamu mwingine yeyote.
    Anapozungumzia rushwa je yeye kasahau wizara yake ya maji na umwagiliaji kupitisha Shinyanga Urban Water & Sewerage Authority (SHUWASA) kutoa kazi ya Billion tatu (3Bil) bila ya tender kwa kampuni ya Trans Ocean ya Dar es Salaam inayomilikiwa na mwana mama anayeitwa Melissa Kataraiya?
    Hakukuwa na emergency ya kununua mita za maji na mabomba kwa gharama ya Shs. 3Billion bila ya kufuata taratibu za tender. Pesa hizo zilitumwa toka wizara ya maji kwenda SHUWASA. Hii ilikuwa ni dili ya Mwandosya na wenzake kupitisha fedha hizo SHUWASA na kuipa TRANS OCEAN kazi ili pesa ziweze kurudishwa kwa VIGOGO wa Wizara ya Maji na ndicho kilichofanyika hata kufikia hatua ya kumsimamisha kazi Mweka Hazina wa Mamlaka hiyo Charles Mwibura kwani inaonekana bwana Charles Mwibura hakushirikishwa kwenye ulaji huo na kuanza kuvujisha siri za Ulaji.

    Kwa maelezo zaidi Prof. siyo mwadilifu kama Wanyakyusa wengi wanavyofikiri. Afya mgogoro. Akae apumzike aangalie afya yake kwanza, kwani Ikulu kuna nini mpaka atake kwenda huko . Ikulu sio mahali pa kukimbilia. Hata Ubunge pia apumzike kwani kuna vijana wenye nguvu, elimu kama ya kwake na ari mpya ambao wanaweza kukimbizana na maisha ya kisasa na fikra za karne ya 21 sio yeye wa mwaka 47.

    Mbona hilo kalikalia kimya alichofanya ni kumuhamisha mkurugenzi wa SHUWASA kumpeleka Korogwe.
     
  11. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kazi ipo kwa wasomi wetu wa Tz.....
     
  12. k

    kimeta cha ufisadi JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau tuache kejeli na dharau kwa viongozi wetu, wengine mnasema eti mgonjwa, ivi anaye kufa ni mgonjwa tu? je ajali? na suala la ubabu linatoka wapi? nijuavyo mimi umri wake hautofautiani na Dr, Slaa. mimi nafikiri kugombea urais ni haki yake ya kikatiba lakini kuchaguliwa ni jambo jingine.tumuombee apone.
     
  13. k

    kimeta cha ufisadi JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @yakubu jamal acha udini wako ukabila umetoka wapi hapa? mbona kwenye urais alipata kura nyingi sanas toka KILIMAJARO?
     
Loading...